Hạng C
30/12/04
834
67
28
49
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn
RE: Zace đã hốt đủ rùi. Bi chừ là Inova!

Em đang khoái zace đây mà nó lại ra cái kia mắc thế thì làm sao chơi nổi...không lẽ đến lúc mua thì đi mua zace 2hand hả trời!

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

@Khaidinh: bác ở trên cao nguyên, nhiều dốc mà không khoái xe 4x4 hả?? em mà như bác sẽ kiếm chú nào gầm cao, 2 cầu đi cho sướng...chứ Zace 1.8 leo dốc cao không piết có tiện không ?? tụt xuống thì mệt lém.....

Hạng B1
24/10/05
96
1
8

Toyota sẽ làm như Mitsubishi. Vẫn sản xuất Zace cùng với Inova. Vì zace là dòng xe kinh tế, các hãng tãi rất chuộng. Inova dành cho gia đình. Inova xuất hiện sẽ làm Grandis giảm doanh số đấy các pác ơi.

Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.

Không biết là vì lý do chi nhưng có vẻ xe Xace đang bị bán tống bán táng để ra xe mới.

Sáng nay xem quảng cáo trên tờ Tuổi Trẻ thấy chất đống trên đấy. "Cơ hội trúng xe Zace Gl cho khách hàng mua các loại Toyota..."

Tại sao Zace được ưu tiên để "tặng"? Theo em thì có hai lý do: Một là bán chậm hơn các loại khác. Hai là sắp ra xe mới thay thế. Mà khả năng thứ hai thì cao hơn vì có bác nói là Zace đang bán chạy nhất và đang chạy đầy đường!!!

Hạng C
30/12/04
834
67
28
49
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn

@Nissan: 4x4 đi ở Đà Lạt thì còn gì bằng, Ranger chẳng hạn...nhưng tiền chỉ có 4x2 thôi bác ạ...ranger có thể ổn, nhưng dài, to quá và thêm cái thùng với lại chỉ chở được 4 người...và ngoài ra nếu có làm trang trại thì xài nó mới đã...

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: xegicungme

Không biết là vì lý do chi nhưng có vẻ xe Xace đang bị bán tống bán táng để ra xe mới.

Sáng nay xem quảng cáo trên tờ Tuổi Trẻ thấy chất đống trên đấy. "Cơ hội trúng xe Zace Gl cho khách hàng mua các loại Toyota..."

Tại sao Zace được ưu tiên để "tặng"? Theo em thì có hai lý do: Một là bán chậm hơn các loại khác. Hai là sắp ra xe mới thay thế. Mà khả năng thứ hai thì cao hơn vì có bác nói là Zace đang bán chạy nhất và đang chạy đầy đường!!!

Cả Jolie và Zace cùng chạy đua đấy chứ ko phải mình Zace ko đâu

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: khaidinh
@Nissan: 4x4 đi ở Đà Lạt thì còn gì bằng, Ranger chẳng hạn...nhưng tiền chỉ có 4x2 thôi bác ạ...ranger có thể ổn, nhưng dài, to quá và thêm cái thùng với lại chỉ chở được 4 người...và ngoài ra nếu có làm trang trại thì xài nó mới đã...
Bác chơi con này đi, phù hợp với địa hình Đà lạt rồi

Chúc bác ngon miệng!

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Bác ui, xe Pick-up nầy ở VN nhập zìa có khi đắt lắm đấy !!! mua hẳn được gần 2 iem Zace chứ chả chơi ?! thôi thì đành "nghiến răng" mua Zace thôi.