Tập Lái
8/1/12
15
0
0
Đông Anh, Hà Nội
Em đang lăn tăn giữa Fiat và su Wagon, có vẻ bác Fiat Fiat Siena cũng tầm giá tiền đó nhưng dùng để tiếp khách sẽ ổn hơn. Nên muốn hỏi nhà fiat em vợ hai mà là Fiat Siena ED đời 2003 có dùng được không, liệu có dễ đụng taxi hoàn lương không ạ? À mà em ở hà nội không biết đồ Fiat có dễ kiếm và đắt không ạ. Thank các bác trước…

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Su wagon máy móc đơn giản, dễ sửa.
Siena máy móc rất bền nhưng dùng ECU nên kén thợ sửa hơn, nhưng chạy sướng hơn và đẹp hơn
Fiater HN toàn là cao thủ về kĩ thuật, bác qua OF nhờ mấy bác í đi xem xe giúp
Fiater SG thì yếu hơn nên ra đường toàn phải lo xức dầu xanh thôi

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/3/09
13
1
3
71
HẢI PHÒNG
su trông xấu lắm cụ ơi ! Sửa chữa FIAT ở HN thì vô tư đi ,đồ nhiêù và không đắt lắm đâu , anh em đi fiat ở HN nhiều . Có gì thì ra 266 Thụy khuê nhờ cụ Mèo tư vấn giúp cho , cụ Mèo nhiệt tình lắm !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/1/12
15
0
0
Đông Anh, Hà Nội
Nhìn Fiat thì em khoái hơn roài, nhưng em muốn hỏi kỹ chút về dòng ED 1.3 đời tầm 2002 – 2003. Lăn tăn quá các cụ ạ. Hôm nào tìm được xe phải làm phiền cụ Mèo thụy khuê chút mới được

Tập Lái
25/8/11
46
4
8
Em nghiên cứu xe fiat siena lâu rồi, Siena ED hình như ít điều khiển điện hơn, mà ít điều khiển điện thì ít hư về thiết bị điều khiển điện, không biết phải không nữa!!! Em cũng đang tìm fiat siena đây, xe gia đình. Em ở Sai gòn.

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Bác nên tìm Siena Elx. Không đắt hơn nhiều như có thêm đồng hồ tua, 2 kiếng trước chỉnh điện và đặc biệt là có trợ lực còn ED thì không.

Hạng D
27/6/10
1.547
2.327
113
37
Bác lấy xe của em đi. Em đổi em Doblo
Được thì làm liền nha bác. em cũng máu lắm rồi

Tập Lái
8/1/12
15
0
0
Đông Anh, Hà Nội
Em đó đẹp quá bác ạ, nhưng em lại chưa đủ tiền lấy em đó làm vợ 2 được. Đũa mốc em không dám chòi mâm son đâu bác Qwerty 1 ạ. Nếu mà em đó thích em thì lại phải chờ e thêm vài tháng để em nhặt đủ $$$ đã hì iiiiì.
Thank các bác góp ý nhiệt tình nhé khi nào có dịp vô SG là mời các bác nhậu liền, thi thoảng em có vô thấy các bác là máu khoản này lắm đó. voka cho cac bac