Tập Lái
9/5/24
1
0
1
20
Em là sinh viên năm 4, DN hoặc Garage xe ở Vĩnh Long có tuyển sinh viên thực tập không ạ. Mong mọi người tạo điều kiện và giúp em với.

Tìm garage để sinh viên học hỏi, thực tập
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/9/20
358
2.985
93
VL thì không biết chứ ở tphcm thì có garage Đồng Tâm này.
Sv Cao Thắng qua thực tập nhiều lắm. Xe luôn đông

Tìm garage để sinh viên học hỏi, thực tập

Hạng D
3/3/16
1.554
2.808
113
40
Bác xin cái giấy xác nhận là sv của trường, rồi xách xe đến hỏi trực tiếp các garage. Chứ mấy anh/chị chủ bận kiếm tiền không có tg lên đọc mấy cái topic này đâu

Hạng D
19/10/09
4.759
14.602
113
Tel : 0949999684 .
Mua lít rượu ,mấy con khô canh chiều chiều . Kiếm garage nào sửa chữa phù hợp với định hướng của mình mời mấy anh bửa rồi xin mấy anh cho em rảnh em vô học nghề thực tế ,dọn dẹp quan sát thực tế,bỏ cái tôi đi mới học nghề này được . Cho người ta kế hoạch thời gian đơn giản của em ,họ đánh giá em có kỹ luật. Đừng đi trể về sớm tùy hứng không có kế hoạch. Chuyện ký giấy người ta nhận giúp cái một. Và không ai để em làm công không .

Như trên là đã học nghề rồi đó. Sự mở lòng sởi lởi mạnh dạng rất cần thiết cho nghề trong tương lai . Rượu với mồi nói thêm cho vui nha em chứ không cần thiết .

Hạng F
29/10/16
11.667
22.757
113
Pháp
Mua lít rượu ,mấy con khô canh chiều chiều . Kiếm garage nào sửa chữa phù hợp với định hướng của mình mời mấy anh bửa rồi xin mấy anh cho em rảnh em vô học nghề thực tế ,dọn dẹp quan sát thực tế,bỏ cái tôi đi mới học nghề này được . Cho người ta kế hoạch thời gian đơn giản của em ,họ đánh giá em có kỹ luật. Đừng đi trể về sớm tùy hứng không có kế hoạch. Chuyện ký giấy người ta nhận giúp cái một. Và không ai để em làm công không .

Như trên là đã học nghề rồi đó. Sự mở lòng sởi lởi mạnh dạng rất cần thiết cho nghề trong tương lai . Rượu với mồi nói thêm cho vui nha em chứ không cần thiết .
Ok bác, em sẽ gi danh học garage của bác nha :):):) chuyên trị trâu lành thành trâu què

• Haha
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng D
19/10/09
4.759
14.602
113
Tel : 0949999684 .
Ok bác, em sẽ gi danh học garage của bác nha :):):) chuyên trị trâu lành thành trâu què
Xe vào nhìn nát như tương
Xe ra chất lượng tương đương xe vào .

Què đâu mà què . Làm riết có cái quần mềnh què thôi bác