Hạng B1
2/3/11
87
0
0
<span style=""color: #ff0000;"">THÂN CHÀO TOÀN THỂ AE KIA CẦN THƠ.! </span>
TÌnh hình là hai lúa em đây chuẩn bị có vợ nên phải lo đủ mọi thứ nào là cơm_áo_gạo_tiền (hi.hi.hi.hi)nên tối ngày em phải cày bừa tất bật, không thường xuyên lên diễn đàn trả lời ae được mong ae lượng thứ bỏ qua. Lúc đầu em lập topic này mong muốn ae ta tìm được 1mái nhà nhỏ đâu đó để hàng tuần, hàng tháng ae mình có thể ngồi xuống trò chuyện sau những giờ làm việc mệt mỏi, nhưng thấy phản ứng của các ae không được nhiệt huyết cho mấy thì thật sự em đây cũng thấy buôn... và giờ đây được ae nhiệt tình ủng hộ tham gia thì quí quá không còn gì bằng, nên em làm luôn 1 topic mới trước là để lấy lại tinh thần ngày đó hehe... sau là để tiện thể cho việc thông nhất số lương và danh tánh phiền ae <span style=""color: #ff0000;"">ghi danh lại 1 lần nữa</span> dùm em nhe. Em nói xong là phải làm gương hehe.
<span style=""color: #0000ff;"">Tên: Trần quang thái </span>
<span style=""color: #0000ff;""> Nickname: Hai_Lúa_Tập_Tành </span>
<span style=""color: #0000ff;""> xe: moning vàng 2009 [style="color: #000000;"](xe đã bán lấy vợ xong coi còn được nhiêu lúa làm em mới hehehe) </span>[/style]
<span style=""color: #0000ff;""> số xe: 83L - 2460 </span>
<span style=""color: #0000ff;""> Ô la: 0945.759975 </span>

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ
Mợ Hai lúa lấy lại thớt củ đi cho đỡ tốn tài nguyên OS, bên kia mợ cũng là chủ thớt mà nên mợ chỉ cập nhật lại thôi.:D:D:D:D

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
Cụ lập cái thớt rùi bỏ chạy mất tiu. Tui phải đứng ra chịu liên lạc. Cụ xoá thớt này rồi, Ê-đít lại thớt cũ đi cụ, thớt cũ 8 cũng vài trang và có nhiều thông tin anh em rồi.