Hạng D
25/8/16
2.760
5.770
113
Sáng nay có việc chạy xe máy ngang qua thấy sửa thành vạch đứt nét rồi nghen mấy bác.
Đáng khen cho anh Chánh, không biết mấy ảnh có tàu ngầm nào trong này hay không sao mà chịu tiếp thu dữ. Bravo :D:D:D
Bẫy mới dưới chân cầu vượt Trường Sơn???(Anh Chánh đã sửa lại)

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Cái gì mới thì nó cũng có lỗi, mà lỗi thì phải xì tiền
"a giao thông: a có chập nhận cán vạch ko?
- ờ .... có mà tại cái vạch kì quá, a công chánh vẽ ....bla bala
A giao thông: tui không biết, tui chỉ làm đúng luật!!!! Lôi thôi về đồn bây giờ !!!
...
- Bắt lỗi a chánh sai? A chánh không sai, do a công nhân sơn vạch kẻ đường sai thôi, ả nhận lệnh vẽ như vậy nên lương ảnh mới cao! "

À, đó là kịch bản e nghĩ ra thôi nhé các bác, bây giờ nó vẫn còn tồn tại những cái lỗi vô lý và như là ép buộc ng dân phải vi phạm
Ví dụ: tự kẻ vạch liền xong bắt lỗi đè vạch ( An Dương Vương, Bà Hom...)
Lỗi quay đầu trên vạch người đi bộ: đã quay đầu thì trước sau gì cũng đè qua đè lại

Đường đèo hẹp kẻ vạch liền xong bắt lỗi: cấm đè thì tại sao ko làm lươn mềm, cọc nhựa để cấm đè, chứ đừng tạo bẫy để ng ta đưa chân vào xong rồi bắt! Xe lớn với xe cont e đố chạy sao mà không đè vạch! Bữa e đi đèo Bảo Lộc thấy 1 thằng công an đèo 1 thằng cơ động chạy dọc đèo quay phim đè vạch , coi chó má ko!

Và còn rất nhiều lỗi vô lý mà nó vẫn tồn tại để bắt chẹt ng dân! Còn ng dân thì chỉ biết ngậm ngùi mà móc túi ra đưa thôi!
Hơi lầy mà cũng hay anh :D

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Sáng nay có việc chạy xe máy ngang qua thấy sửa thành vạch đứt nét rồi nghen mấy bác.
Đáng khen cho anh Chánh, không biết mấy ảnh có tàu ngầm nào trong này hay không sao mà chịu tiếp thu dữ. Bravo :D:D:D
View attachment 749081
Còn thiếu cái biển 411 và cái cột to lấn lòng đường, tháo chưa bác?

Hạng D
25/8/16
2.760
5.770
113
Còn thiếu cái biển 411 và cái cột to lấn lòng đường, tháo chưa bác?
Không có bảng 411, em quên để ý cây cột nhưng thấy trong làn đó không có vướng gì hết. Vì em đi xe máy nên không clip, đường đông nên không đứng lại được.

• Like
Reactions: ntt61