Hạng B2
1/3/09
142
1
0
Thân chào các bác, lâu lắm rồi mới có dịp hàn huyên vui vẻ với các bác như tối qua, cũng khá lâu em không vào diễn đàn nên cũng không biết website có nhiều thay đổi như giao diện, menu..và cả tân hội trưởng TFC nữa..Nhân tiện xin chúc mừng bác chieucuong lên chức! Hẹn sớm tái ngộ cùng các bác. Cheers

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Lâu ghê có buổi các anh em gặp mặt. Vui quá...Tuy nhiên, nhiều lại cũng chủ yếu mấy gương mặt khá cũ. Nhân tố mới còn ít. Hy vọng lần sau mấy bác mới tham gia dự cho đông vui hơn..

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Số là hôm qua em đi dự đám lành háng. hơi xỉn lui xe va vào bảng cháo lòng vĩa hè, V2 bị tróc sơn. Các Bác thu xếp cho 1 buổi chiều nào để em lên lai rai vài ly với các Bác ( xách theo 1 chai ngâm Pín Cọp ) :D & để cho Bác Dũng mông má lại V2 của em luôn ạ. :D

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
DANG THIEN AN nói:
Số là hôm qua em đi dự đám lành háng. hơi xỉn lui xe va vào bảng cháo lòng vĩa hè, V2 bị tróc sơn. Các Bác thu xếp cho 1 buổi chiều nào để em lên lai rai vài ly với các Bác ( xách theo 1 chai ngâm Pín Cọp ) :D & để cho Bác Dũng mông má lại V2 của em luôn ạ. :D
Lâu quá mới thấy bác post bài, vụ pín nghe hấp dẫn quá!