Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Version 2 xem cuối clip nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
tui bự hơn ông, tui thích chen vô đó, ko chịu làm gì đc tui
nói bình dân chút
(tao bự hơn mày, giờ tao thích chen vô đó, ko chịu thì mày làm gì đc tao :D)

Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
sẵn tiện cho em hỏi xíu lun. tình huống của em là đang đổ dốc trong đường hầm, có đường phân cách liên tục, xe kia đi bên trái, em đi bên phải.đột ngột xe kia tạt đầu giống tình huống trên để qua bên phải.nếu em kg để ý (hoặc em cố tình) để cho xảy ra va chạm thì xe nào có lỗi hả mấy bác.theo hiểu bít ngu dốt của em là xe kia có lỗi phải kg? vì đường có dãy phân cách nét liền là kg được nhảy qua nhảy lại, với lại là trong hầm chui nữa. em là chúa ghét những thằng tạt đầu mất dạy như thế. em cũng từng cố ý cho 1 thằng tạt đầu em như thế đền tiền rồi.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
sẵn tiện cho em hỏi xíu lun. tình huống của em là đang đổ dốc trong đường hầm, có đường phân cách liên tục, xe kia đi bên trái, em đi bên phải.đột ngột xe kia tạt đầu giống tình huống trên để qua bên phải.nếu em kg để ý (hoặc em cố tình) để cho xảy ra va chạm thì xe nào có lỗi hả mấy bác.theo hiểu bít ngu dốt của em là xe kia có lỗi phải kg? vì đường có dãy phân cách nét liền là kg được nhảy qua nhảy lại, với lại là trong hầm chui nữa. em là chúa ghét những thằng tạt đầu mất dạy như thế. em cũng từng cố ý cho 1 thằng tạt đầu em như thế đền tiền rồi.
Nó sai chắc luôn rồi bác, nếu hầm Thủ Thiêm thì sẽ bị phạt nguội.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
bác phải có cam ht để mấy thằng đi ẩu hết chối cãi

Hạng B2
19/8/14
456
1.787
93
Chen lấn dễ gây ra xô đẩy và té ngã, đây là bài học ở lớp mẫu giáo lâu quá nên quên rồi.