Hạng C
28/4/10
580
705
113
Sài Gòn
Cuối cao tốc, chút xíu nữa nó cho mình văng vô lề (nó đi lố nhánh quẹo xuống phú mỹ). Thật là đầu đất!

• Like
Reactions: vthanh6 and bighead
Hạng C
28/4/10
580
705
113
Sài Gòn
còn bác già này nhập làn quá ẩu, ngay từ đầu khi thấy bác nhớm ra là mình đã thấy có chuyện rồi... Và y như rằng... Không biết chú taxi có tự giải quyết được không (nếu không vội thì đã dừng lại để cho chú ấy đoạn clip này)

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Ông Vios có nhan trái ra vượt xe 16 chổ, nhưng vượt ngay đường nhánh ko an toàn..... còn ông Mai Linh ngay khúc nhập làn mà chạy như đang đua, thấy phía trước có xe nhan ra nguy hiểm cũng ko giảm tốc!

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
28/4/10
580
705
113
Sài Gòn
Ông Vios có nhan trái ra vượt xe 16 chổ, nhưng vượt ngay đường nhánh ko an toàn..... còn ông Mai Linh ngay khúc nhập làn mà chạy như đang đua, thấy phía trước có xe nhan ra nguy hiểm cũng ko giảm tốc!
theo luật thì xe taxi hoàn toàn có quyền không nhường đường; cũng may cho bác vios là chiếc 16 chỗ chắc cũng phán đoán tình huống nên nương chân ga chứ không thì còn to chuyện

• Like
Reactions: rhapsody
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
theo luật thì xe taxi hoàn toàn có quyền không nhường đường; cũng may cho bác vios là chiếc 16 chỗ chắc cũng phán đoán tình huống nên nương chân ga chứ không thì còn to chuyện
Ok em đồng ý Vios sai, hướng xe đi thẳng ưu tiên hơn...... nhưng ý em là anh taxi cũng ko hề giảm tốc khi gặp tình huống nguy hiểm (trong luật có quy định nên giảm tốc độ khi đi đến đường giao nhau..)

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Nguyên 2 lane chà bá phía trong con lươn không đi, không lý gì bên anh Chánh đem con lươn đặt ra giữa như vậy. Mấy bác di 4b đổ dốc cầu vượt như chủ thớt, 16c và anh Vios cắt mặt 2b như vậy nguy cho người ta nhoen.
4b va chạm 4b đi sơn phết là xong, không có gì phải nghĩ :D

Hạng C
24/4/17
612
4.535
93
49 50..bác già đi sai nhưng taxi cũng bố láo. Tụi nó ép người khác kiểu vậy thì được còn người khác đi thì không bao giờ nhường.

• Like
Reactions: Quốc Vũ