Hạng B2
27/6/13
176
73
28
em đang kiếm PS mới, giá thơm. Bác nếu không có nhu cầu thì để lại cho em nhé
Xe e thì ps D At đời 2012 mầu bạc nhưng mới chạy 4v5 xe đẹp như mới .lắp thêm rất nhiều đồ nếu tính kỹ khoảng gần 200củ .

Hạng B2
22/11/13
125
60
28
Như tiêu đề em đã nêu...nhà em muốn tậu chiếc SUV gầm cao, 5 chỗ tiết kiệm xăng tí ạ. Không cần máy mạnh yếu thế nào đâu ạ, nhưng phải là xe mới nhé ;)[pagebreak][/pagebreak]
Nhà có 3 người, ít đi xa, thỉnh thoảng về quê nội ngoại cách xa tầm 130km nên ko có nhu cầu lớn lắm...
Giá cả thì tầm khoảng 1.25 tỷ...Em nhắm tầm giá này là hết mức nhà em có thể chi trả nhanh được ạ...

Vừa rồi nhà em vừa bán em Kia Sorento 2012 để chuẩn bị rước em K3 hatchback or Mazda 3 hatchback mà đi xem mặt 2 em xong không hài lòng chút xíu nào ==> nhỏ quá :( Chuyển qua chấm em Mazda cx5, nhưng chưa cọc, như trời xui đất khiến thế nào mới về đến nhà có bác kia đến nhà chơi cũng đi chiếc CX5. Cả nhà em ra mở cốp, mở đầu xe, rồi leo vô xe xem...thật sự có chút thất vọng không hề nhẹ :( Bây giờ cả nhà em hoang mang lắm!

Em không rành về xe lắm nên mong nhận được sự tư vấn tận tình của các bác. Mà đã thương thì thương cho trót :p, cho em xin toàn bộ thông tin lý lịch, điểm mạnh điểm yếu cũng như hình ảnh rõ nét càng tốt à...
Và thêm 1 điều là em nó phải khá rộng rãi và thoải mái vì nhà em ai cũng bự...Và nếu như bác nào thấy nên chạy sedan hay hatback hay SUV thì các bác cứ nói thẳng cách nhìn nhận để em suy nghĩ ạ! Vì bỏ ra số tiền thật sự lớn nên nhà em cân nhắc rất nhiều...

Chúc các bác các lão ngày mới, đêm mới hạnh phúc vui vẻ! Thân chào đoàn kết và quyết thắng ạ!

:3dcuoi:

Thánh của HONDA đay mà, dám dìm hàng CX5. Chơi bẩn nghê. Nói gì Cx5 vẫn là vua..:3dgian:

Hạng B1
11/3/14
63
21
8
Bán Sorento mà đi mua SUV 5 chỗ 1.25 tỉ thì bác thớt nên xem lại. Tôi thấy bác chỉ có hai lựa chọn, một lại mua lại New Sorento mới option nhiều hơn, có thêm bản máy dầu hoặc SantaFe tương đương nhưng được cái NK của Hyundai HQ (mua lại thôi, xe mới cũng lên đến 1t4 rồi). Hai là bác lên hẳn Subaru Forester ở tầm 1t5, vì bác đã đi Sorento rồi mà giờ chuyển qua các dòng Tucson, CRV, Pajero, Fortuner hay xuống các xe dòng C Hatchback thì thật sự là hơi khó chấp nhận về không gian, trang bị, ... :) Chúc bác sớm cưới được vợ 2 ưng ý.

Hạng B2
27/6/14
385
71
28
43
em mời bác thao khảo thêm em này nữa ah.
Cần tư vấn mua xe SUV tầm 1.2 tỷ

mặt tiền của em nó.

tổng thể bên hông em nó.

nội thất bên trong em nó.

khi đi dã ngoại.

quá tiện dụng.

BẢNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT EM NÓ.

em này mang 3 dòng máu. tên Hàn - gốc Nhật - phong cách Pháp.
nhập khẩu nguyên chiếc từ Hàn Quốc, lắp ráp và sử dụng hệ thộng lạnh, điện của Samsung. sử dụng hộp số, động cơ của Nissan Nhật Bản. phong cách thiết kế, khung gầm của Renault Pháp.
em này mang tên Renault Samsung QM5.
bên em cũng đang có xe lái thử, em mời bác ghé em lái thử và cảm nhận em nó ah.
Mr. Thi - 0909 859 069

Như tiêu đề em đã nêu...nhà em muốn tậu chiếc SUV gầm cao, 5 chỗ tiết kiệm xăng tí ạ. Không cần máy mạnh yếu thế nào đâu ạ, nhưng phải là xe mới nhé ;)[pagebreak][/pagebreak]
Nhà có 3 người, ít đi xa, thỉnh thoảng về quê nội ngoại cách xa tầm 130km nên ko có nhu cầu lớn lắm...
Giá cả thì tầm khoảng 1.25 tỷ...Em nhắm tầm giá này là hết mức nhà em có thể chi trả nhanh được ạ...

Vừa rồi nhà em vừa bán em Kia Sorento 2012 để chuẩn bị rước em K3 hatchback or Mazda 3 hatchback mà đi xem mặt 2 em xong không hài lòng chút xíu nào ==> nhỏ quá :( Chuyển qua chấm em Mazda cx5, nhưng chưa cọc, như trời xui đất khiến thế nào mới về đến nhà có bác kia đến nhà chơi cũng đi chiếc CX5. Cả nhà em ra mở cốp, mở đầu xe, rồi leo vô xe xem...thật sự có chút thất vọng không hề nhẹ :( Bây giờ cả nhà em hoang mang lắm!

Em không rành về xe lắm nên mong nhận được sự tư vấn tận tình của các bác. Mà đã thương thì thương cho trót :p, cho em xin toàn bộ thông tin lý lịch, điểm mạnh điểm yếu cũng như hình ảnh rõ nét càng tốt à...
Và thêm 1 điều là em nó phải khá rộng rãi và thoải mái vì nhà em ai cũng bự...Và nếu như bác nào thấy nên chạy sedan hay hatback hay SUV thì các bác cứ nói thẳng cách nhìn nhận để em suy nghĩ ạ! Vì bỏ ra số tiền thật sự lớn nên nhà em cân nhắc rất nhiều...

Chúc các bác các lão ngày mới, đêm mới hạnh phúc vui vẻ! Thân chào đoàn kết và quyết thắng ạ!

:3dcuoi:
Hi bác chủ,

Với tầm giá trên và với sự trải nghiệm của bác chủ thì quả thật là khó chọn lựa.

- Sorento thì bác đi rồi
- CX5 thì bác kg ưng...
- SUV của Mer và BMW hoặc Shubaru thì giá cao...

hix hix...

Bác "nâng cấp" tài chính rồi múc luôn em BMW hoặc Mer đi. Hoặc có thể là Shubaru... Vì kinh nghiệm của bác khá nhiều nên thật sự với mức 1,2 tỷ chắc khg còn chọn lựa nào tương xứng cả.

Haiz...em cũng bẵng đi một thời gian khá lâu vì công việc.
Nhân đây em cũng xin phát biểu, cưới vợ 2 với số tiền như này ko phải là nhỏ với gia đình em, nhưng 1.25 tỏi là em nhắm có thể CHI TRẢ NHANH được. Nếu ráng gắng gượng hơn chút thì em vẫn cố mà gắng vì sự an toàn, tiện dụng và thoải mái nhất khi đi cùng bà 2 (à mà hiện tại em chưa có bà 1 :p) .
Cảm ơn bác bác các thím ở đây đã nhiệt tình tư vấn hỗ trợ em. Em sẽ vẫn tiếp tục theo dõi để đưa ra quyết định cuối cùng ạ.
Chào thân ái và quyết thắng!
Ngoài lề: Chúc U19 Vietnam chiến thắng trận chung kết tối nay.
:3duongbiahutthuoc: