Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
RE: Cấu hình Rexton chuẩn bị bán ở VN

Bổ sung thêm vào bài của bác Kiến: Các feature và option của RX 5, RX7, Noblesse (2008): bản scan từ catalogue REXTON II EURO tiếng Hàn:
Cấu hình Rexton chuẩn bị bán ở VN

Còn đây là minh họa cho các cấu hình và option mới:

Giá của bản Noblesse DELUXE về tới Sài Gòn có VAT là 52.5 K. Máy mới tiêu chuẩn EURO 5. Bản này vẫn chưa có DVD.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Bé quá bác ạ, chẳng nhìn rõ :(:(:(

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

@sky: bác thông cảm em đang tìm cách scan lại xem sao. Em scan vào máy PC 100% scale, nhìn vẫn rõ, nhưng khi upload lên thi nó thu nhỏ lại hay sao đấy. Nếu Bác cần, pm giúp em cái e-mail của Bác để em gửi thẳng ra cho Bác luôn.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Bác có thể chọn chế độ bán tự động. Ngoài nút +/- này, trên vô lăng còn hai nút nữa.

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Giá thế cho con Noblesse thì ngon quá, máy XVT nữa, hơn đứt Santa Fe SLX
. Bác suv75 chơi luôn con Noblesse đi [8D]

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Con SLX Hi-deluxe nó có khổi động không cần chìa khóa, DVD sẵn Bác ơi. Xe này vừa về cảng, mai em sẽ đi xem chụp hình rồi post bên HYUNDAI - KIA.

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Trích đoạn: suv75

Con SLX Hi-deluxe nó có khổi động không cần chìa khóa, DVD sẵn Bác ơi. Xe này vừa về cảng, mai em sẽ đi xem chụp hình rồi post bên HYUNDAI - KIA.

Nó nhiu tiền bác? DVD thì vẫn là lắp thêm ngoài cấu hình của Hi-delux bác ạ, tức là thêm tiền :D. Bác sớm có hình nhé [8D]

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Không có dvd sao Bác. Mai em sẽ ra cảng chụp hình xem sao. Hôm trứơc khi hàng về họ nói là có rồi. Giá 55.5 k. Hôm trước em có pm cho Bác.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

suv75
Tập La'i

Bài viết đã đăng: 39
Ghi ngày: 22/10/2007
Status: online Con SLX Hi-deluxe nó có khổi động không cần chìa khóa, DVD sẵn Bác ơi. Xe này vừa về cảng, mai em sẽ đi xem chụp hình rồi post bên HYUNDAI - KIA.
Bác SUV75 ở đâu vậy?nếu muốn xem thực tế và tìm hiểu em này thì liên lạc ở đâu vậy bác?mong bác trả lời sớm cho em nhé.