Thảo Luận Chung Chỡ Hàng Trên Mui Xe

o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
808
119
43
33
HCM
Xe em 7 chổ, chất tùm lum lên mui và có chằng dây buộc lại...
chưa thấy bị XXX ngoắc vào bao giờ.

Hạng B2
11/3/04
482
123
43
Vietnam
Bác cứ vô tư đi, xe ỉn dịch vụ nhà em chất hành lý trên mui chạy 5 năm nay từ Cà Mau đến Đà Nẵng chưa bị vịn lần nào về cái khoản này hết.

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
Em đi xe cùi nhỏ quá nên em thường hay chất đồ lên mui va ràng buộc cẩn thận, em cũng chưa bao giờ bị xxx hỏi thăm về chuyện này ,mong bác yên tâm .Chúc bác và cả nhà có những chuyến đi vui vẻ không bị xxx làm phiền!!

Hạng C
6/5/13
883
203
43
Em củng hay chở đồ ( chủ yếu là SR & Mít để trong xe nồng mùi quá) trên mui từ miền Tây lên SG nhưng chưa lần nào bị phạt

Hạng C
26/12/12
950
16
18
nếu bác ko muốn bị xxx làm khó thì lần sau khi đi đăng kiểm bác lắp thêm cái giá để đồ trên mui xe rồi kêu tụi đăng kiểm nó ghi thêm vào phần cơi nới của xe (trang bên cạnh quyển đăng kiểm) là xxx không bao giờ làm gì đc bác.

Hạng B2
4/4/11
145
4
18
haivnnet nói:
nếu bác ko muốn bị xxx làm khó thì lần sau khi đi đăng kiểm bác lắp thêm cái giá để đồ trên mui xe rồi kêu tụi đăng kiểm nó ghi thêm vào phần cơi nới của xe (trang bên cạnh quyển đăng kiểm) là xxx không bao giờ làm gì đc bác.
Cái vụ này được hả bác, có cần quen biết hay bánh mì gì không?Làm cho cản trước được không bác?

Hạng B2
26/9/13
319
36
28
khikhoa nói:
haivnnet nói:
Cái vụ này được hả bác, có cần quen biết hay bánh mì gì không?Làm cho cản trước được không bác?
Cản trước sau không được. TRừ khi từ xuất xuất xưởng đã có