Hạng B2
26/11/11
183
4
0
Taliban
Re: [CLIP] Gặp vũng nước trên đường được né ko các bác??? Mấy anh xxx giả điên tính thịt em.

Chỉ toàn là bốc phét còn bắc chước các anh chị có văn chương, bài này vào sọt rát là đúng rồi.
- Ôm biên bản lưu thông còn khoe.
- Lời nói không có bằng chứng ghi âm, ba hoa khoác lác lại còn thề thốt.
- Bài bị quăng vào sọt rác còn bốt hốt lên khoe khoang tiếp.

Mấy vấn đề này có bằng chứng thì phải la lớn lên, ko có thì vui lòng vặn volume nhỏ lại.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Re: [CLIP] Gặp vũng nước trên đường được né ko các bác??? Mấy anh xxx giả điên tính thịt em.

[font="arial,helvetica,sans-serif"]
www.hueoi.com nói:
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Chỉ toàn là bốc phét còn<span style=""color: #ff0000;""> bắc</span> chước các anh chị có văn chương, bài này vào sọt <span style=""color: #ff0000;"">rát</span> là đúng rồi. [/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]- Ôm biên bản lưu thông còn khoe. [/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]- Lời nói không có bằng chứng ghi âm, ba hoa khoác lác lại còn thề thốt. [/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]- Bài bị quăng vào sọt rác còn <span style=""color: #ff0000;"">bốt</span> hốt lên khoe khoang tiếp. [/font]

[font="arial,helvetica,sans-serif"]Mấy vấn đề này có bằng chứng thì phải la lớn lên, ko có thì vui lòng vặn volume nhỏ lại. [/font]
[/font]

[/font]

[font="arial,helvetica,sans-serif"]Hơ hơ...[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Em biết em ôm biên bản chạy là sai tè lè rồi. Em đang bàn cái vụ chuyển làn né vũng nước cơ mà bác.[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Bác thích thì vào, ko thích thì lượn cho nước nó trong. Nhá!!![/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Bác là ai mà nghĩ em phải chứng minh bằng chứng cho bác???[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Em thì em vặn volume nhỏ rồi bác ợ.[/font]

[font="arial,helvetica,sans-serif"]PS. Tập viết chính tả cho chuẩn rồi hãy vạch lá tìm sâu người khác nhé bác.[/font]
[/font]

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51

<span style=""color: #0000ff;"">Bác chủ cũng chỉ muốn chia sẻ thông tin, mình cũng xem bài này từ đầu, thấy chuyện hay và hữu ích đó chứ!</span>

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth

1 vũng nước, 1 cơ hội của xxx, 1 thớt đáng xem và 1 bài học cho chúng ta !
Thanks bác chủ đã chia sẻ thông tin

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Mình tuần trước cũng bị BB khu vực này khi lưu thông tử NVL ra cầu vượt.
2 làn dành cho xe con đều có vũng nước + ổ trâu, ổ voi, phía trước các xe đều chuyển sang làn xe tải và xxx đứng phía trên đó để 'câu cá"
Mình cũng nêu lý do có vũng nước, tuy nhiên xxx nói nếu anh đi từ từ thì vẫn thấy đường để qua được. Có thể khi xx vẫy ghé lại mình đẽ nhận lỗi rồi nên anh ấy tỏ ra rất nhẹ nhàng.
Đành nhận BB thôi.

Hạng B2
24/6/12
213
0
0

bác làm gì mà nặng lời bác chủ vậy,bác chủ có ý tốt chia sẽ với ae OS mà,để rút kinh nghiệm thôi

Hạng B2
31/7/12
290
7
18

Chuyện bác chủ nghe phịa quá , cầm BB chạy lại chạy làn xe tải đố mà dám cương, thực tế chắc lúc đó teo chỉ bằng trái ớt hiểm thôi. Chỉ Có mấy Oser ngố mới tin :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/7/11
441
11
18

Vậy trường hợp tránh vũng nước này cũng 50/50 thôi. Xxx chấp nhận đó là "vượt chướng ngại vật" thì thoát, ko thì ăn bb. Xem ra cứ gặp vũng nước, ổ gà thì phang thẳng là an toàn nhỉ

Hạng C
22/1/11
736
1
18
43

Thanks bác chủ vì đã chia sẻ kinh nghiệm hay

Còn cái vụ ... khủng bố gì gì đó mắc cười thiệt :D

Đúng là chả biết đâu mà lần :D

Tập Lái
30/7/11
24
0
0
Re:[CLIP] Gặp vũng nước trên đường được né ko các bác??? Mấy anh xxx giả điên tính thịt em.

Pác chủ cũng có ý tốt muốn chia sẻ với ae mà, mai mốt đi ngang đây trời mưa chắc phải ráng cắn răng cho V2 lội nước thôi mắc công lại bị "khủng bố", hehe:D:D