Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re:MỜI A E THAM GIA CÙNG HFC HỘI NGỘ GIẢI OS FUTSAL CHAMPIONS LEAGUE - 13-14/5/2011

Chú ý:
Khi tham gia phải đóng 1.5tr tiền đăng ký th/gia
chuẩn bị thêm tiền khi bị phạt thẻ vàng & thẻ đỏ (số tiền cụ thể thì l/lạc với bác SantaFe - Trưởng BTC)

Sự kiện thể thao này có Conkiencon làm Chủ xị + HLVien + Nhà tài trợ
Đội trưởng: Billy (tiền đạo cắm - chạy k nổi nên phải cắm một chổ luôn :) ack ack ...
Thủ môn: Traisg + HTX
Tiền vệ tấn công: Conkiencon
Hậu vệ trái: hòn đá
Hậu vệ phải: hchau B (bác này cao 1.85m nên làm hậu vệ là tuyệt! :)
Các bác th/gia góp ít tiền thiếu đủ bao nhiêu thì Conkiencon - nhà tài trợ chính cho giải Fotbal hàng năm sẽ phụ thêm vào!

Số lượng chỉ cần 8pax là có thể th/gia ngon lành :)

Em & Tommy đã đi US nên k th/gia được - tuy vậy em tạm làm thư ký cho đội :)

Update:
1. Conkiencon
2. HTX
3. Traisg
4. Billy
5. Honda
6. HChau B
7. dự bị ?
8. dự bị ?
------- o O o ----

Mời các bác tiếp tục đăng ký nào!

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re:MỜI A E THAM GIA CÙNG HFC HỘI NGỘ GIẢI OS FUTSAL CHAMPIONS LEAGUE - 13-14/5/2011

Hiện nay, tiền quỹ của HFC chỉ có 4.5tr
tiền quỹ ít quá - nhưng HFCer đi thi đấu giống như ra tiền tuyến vậy đó! :)

nên HFC quyết định ủng hộ 500.000d cho đội tiền thuê sân tập, nước uống...

mặc dù nghèo như vậy nhưng nếu đội đi thi đấu & giành được giải thì khuyến khích thêm như sau:
giải 3: tặng 500k
giải 2: tặng 1tr
vô địch: tặng 2tr

Ngoài ra sẽ có thêm một số giải đặc biệt - nếu đoạt giải vô địch!!! :)))

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/2/10
515
156
43
47

Híhí,có tinh giải cá nhân kg bác Kevin?chẳng hạn như vua phá lưới(tiền đạo),bàn tay vàng(thủ môn),híhí,nếu co giải cá nhân em sẽ lãnh giải bàn tay vàng vì 3 năm liền em đoạt giải bàn tay vàng karaoke:(

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

hoangthienxa nói:
Híhí,có tinh giải cá nhân kg bác Kevin?chẳng hạn như vua phá lưới(tiền đạo),bàn tay vàng(thủ môn),híhí,nếu co giải cá nhân em sẽ lãnh giải bàn tay vàng vì 3 năm liền em đoạt giải bàn tay vàng karaoke:(

Ack ack nghe nói có giải TM lọt lưới...nhiều nhất. Giải này chắc em lỉnh rùi:D

Hôm qua mới quýnh te-lít với bác QC B 1 chút mà đã bò ra sân rồi, hehe.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

FYI: HẠN CHÓT ĐĂNG KÝ 31/3/2011

Quote from Santa:

Được sự tín nhiệm của các bác HT/HP các Chi Hội và của bác Lơ... Năm nay em lại được vinh dự nhận nhiệm vụ làm trưởng BTC giải bóng đá mini truyền thống của Otosaigon.com mang tên OS FUTSAL CHAMPIONS LEAGUE 2011. Giải sẽ chính thức khởi tranh vào các ngày 13-14/05/2011.

Để khởi động cho mùa giải mới và công tác tổ chức được thuận lợi. Nay em mở Topic này nhằm đề nghị lãnh đạo các Chi Hội vui lòng đăng ký cho BTC giải 2 nội dung sau:
1/ Xác nhận đăng ký Chi Hội có đội bóng tham gia giải

2/ Đề cử 01 “Cán bộ” đại diện Chi Hội vào BTC giải [<font](Ghi rõ nickname và số Đ.T)

[<font]CHÚ Ý: Việc xác nhận số lượng Chi Hội có đội bóng tham gia rất quan trọng, vì nếu có trên 09 đội bóng đăng ký thì BTC sẽ tiến hành tổ chức thi đấu vòng loại nhằm chọn ra 08 đội để chia thành 2 bảng vào tranh giải chính thức. Theo đó, 2 đội Vô Địch và Á Quân của giải năm trước sẽ được miễn thi đấu vòng loại này. (Nếu số lượng đội bóng đ/k tham gia dưới 10 đội thì sẽ không tổ chức thi đấu vòng loại)
[<font]Thí dụ: Năm nay có tổng số 10 Chi Hội có đội bóng đ/k tham gia thì 2 đội SFC và FFC sẽ được miễn thi đấu vòng loại và sẽ là hạt giống của 2 bảng A và B… 8 đội bóng còn lại sẽ được chia thành 2 bảng để thi đấu vòng loại. Hai đội có thành tích kém nhất sẽ bị loại, 6 đội còn lại sẽ được bốc thăm chia vào 2 bảng A và B cùng với 2 đội SFC và FFC vào dự tranh giải đấu chính thức diễn ra vào ngày 13-14/05/2011.

Quy định của giải OS FUTSAL CHAMPIONS LEAGUE 2011:
Sau khi thông qua ý kiến của bác Lơ em xin được thông báo đến các bác vài quy định cơ bản cho Chi Hội có đội bóng và thành viên tham gia giải bóng đá như sau:

1/ Đội bóng được tham gia giải là Chi Hội có được sự công nhận của OS
2/ Các thành viên tham gia thi đấu phải là thành viên đăng có nick trên OS trước năm 2011.
3/ Mỗi đội bóng tham dự đăng ký không quá 15 cầu thủ
4/ Đồng phục thi đấu các Chi Hội tự túc
5/ Mỗi đội bóng đăng ký tham dự giải phải đóng tiền “Quyết tâm” cho BTC là 1.500.000đ (Một triệu năm trăm ngàn đồng). Số tiền này BTC sẽ sử dụng vào các chi phí của việc tổ chức giải. BTC cũng sẽ có quy định về mức thu tiền thẻ phạt, vi phạm quy định điều lệ giải v.v… (sẽ công bố sau)

Thời gian đăng ký [<font]Chi Hội có đội bóng tham gia giải và đề cử “Cán Bộ” vào BTC sẽ được bắt đầu từ hôm nay đến hết ngày 10/04/2011. Các Chi Hội đ/k tham gia xin vui lòng đóng tiền theo quy định cho bác Lơ trong cuộc họp lãnh đạo các Chi Hội sẽ được diễn ra vào tuần lễ thứ 2 của tháng 4/2011.
Chúc các bác nhiều sức khỏe và đội bóng dành được thành tích tốt nhất!

Trân trọng
Santa_Lucia

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

kevinthai nói:
Chú ý:
Khi tham gia phải đóng 1.5tr tiền đăng ký th/gia
chuẩn bị thêm tiền khi bị phạt thẻ vàng & thẻ đỏ (số tiền cụ thể thì l/lạc với bác SantaFe - Trưởng BTC)

Sự kiện thể thao này có Conkiencon làm Chủ xị + HLVien + Nhà tài trợ
Đội trưởng: Billy (tiền đạo cắm - chạy k nổi nên phải cắm một chổ luôn :) ack ack ...
Thủ môn: Traisg + HTX
Tiền vệ tấn công: Conkiencon
Hậu vệ trái: hòn đá
Hậu vệ phải: hchau B (bác này cao 1.85m nên làm hậu vệ là tuyệt! :)
Các bác th/gia góp ít tiền thiếu đủ bao nhiêu thì Conkiencon - nhà tài trợ chính cho giải Fotbal hàng năm sẽ phụ thêm vào!

Số lượng chỉ cần 8pax là có thể th/gia ngon lành :)

Em & Tommy đã đi US nên k th/gia được - tuy vậy em tạm làm thư ký cho đội :)

Update:
1. Conkiencon
2. HTX
3. Traisg
4. Billy
5. Honda
6. HChau B
7. dự bị ?
8. dự bị ?
------- o O o ----

Mời các bác tiếp tục đăng ký nào!
chết mịa ... Bác HT cho em làm tiền đạo kiểu này chắc em tèo... kiểu này phải đi dợt thể lực chứ chạy được 2 vòng rồi nằm sân ảnh hưởng toàn đội quá...hic..hic..:(:(

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@billy : bác đi mua liền bảo hiểm cặp giò đi , cho BH nó đền chít mịa luôn . Chứ tình hình này bác mà dẫn banh vô vòng cấm địa đối phương thấy cặp giò bác ngon cơm quá đốn là cái chắc .:D

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

tommyha nói:
@billy : bác đi mua liền bảo hiểm cặp giò đi , cho BH nó đền chít mịa luôn . Chứ tình hình này bác mà dẫn banh vô vòng cấm địa đối phương thấy cặp giò bác ngon cơm quá đốn là cái chắc .:D
em sợ em đi mua mà nó không dám bán đó chứ.. hic..hic.. nó mà bán nguy cơ đền bảo hiểm cao...ec..ec..

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Còn 2 ngày nữa 1.5tr lệ phí th/gia - không ai đóng .... hết :)))
HLV + nhà tài trợ chính: Conkiencon vào "ném bom" rồi chạy mấy rồi ... ack ack ....!!???

Chắc sắp tới cả nhà HFCer cứ tập hợp đi tập Gym & Fitness ... bài bản năm sau th/gia!??