Hạng B2
8/11/07
189
1
18
RE: CƯỠI TÊ GIÁC MÀU NÀO ĐẸP HƠN?

Trích đoạn: VN Angler

Thế à bác. Nhưng tổ chức hay tạp chí nào bầu chọn thía? Em nghe nói tạo dáng của nó do người Italia thiết kế, được giải gì đấy cơ mà.

Em lại thấy đẹp. Man ra man chứ không bầu bĩnh như mấy em khác (em chúa ghét cái thằng diễn viên đóng vai người hùng kiú gái đẹp trong quảng cáo của Xmen- hay mình xấu giai nên ghét bọn xinh zai nhẻ). Em lấy vợ cũng thế, mình thấy được là ổn. Nếu nó đẹp thật -quá tốt. Nếu nó xấu-em lại có cớ ngắm chân dài ngoài đường. He he he!
uhm thì được giải là 1 trong những chiếc xe xấu nhất thế giới đó bác
vậy chứ thằng Xmen đó mới dược nhiều chân dài theo đó bác àh, còn em không dám chắc là các em chân dài quay lại nhìn bác đâu

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Nhầm to, Musso đâu có xấu, chỉ có Stavic đoạt giải xấu nhất năm 2005 thôi.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Em công nhận Musso, Stavic và cả Rexton đều không đẹp, nhưng thích và lạ là mua và đi thôi:)

Hạng B2
8/11/07
189
1
18

Trích đoạn: hung_ng

Nhầm to, Musso đâu có xấu, chỉ có Stavic đoạt giải xấu nhất năm 2005 thôi.
ôi, em nhầm thật, em sorry bác VN abgler nhé:mad:

Hạng B1
6/11/07
95
1
0

Các bác có biết phần ốp gỗ trong nội thất là nhựa giả gỗ hay gỗ thật không vì em thấy nó cứ bóng loáng thế nào ấy. Hôm xem thử xe thấy bavia núm cần số không sắc nét, nhìn cứ như bị sứt, cứ nghĩ là xe ấy bị lỗi. Hôm nay xem lại ảnh thấy hình như xe bác Cushi cũng vậy?

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

Can^` so' cua? e bi. sut' mat^' 1 mien^'g tai. boi? vi` co dua kia no' nghich. vo^ thoi bac' o*. No' la` nhua*. gia? go~ do' pac'
Srr vi` e ko type dc tieng^" viet^. e dang trong truon*g` !

Hạng B1
15/10/07
55
0
0

Phụ tùng ko đắt như giang hồ đồn thổi đâu Bác! Em vừa thay côn hết 650n; bàn côn 720m; rẻ hơn cả toy. Bác múc Musso đi

Hạng B1
6/11/07
95
1
0

Bác thay chính hãng hay ra ngoài mua đồ về?

Em đã đặt tiền, cuối tháng sẽ làm đơn xin nhập hội.

Xin được quyển Hướng dẫn sử dụng về nghiên kiú trước, nếu quả thật xe mình nhận không bị cắt bớt gì thêm (vì đã thấy ở xe mẫu không có cản trước , gương chống lóa là loại gạt chứ không phải bấm nút như trong tờ rơi) thì em này thật đỉnh. Để khi nào nhận xe em sẽ soát lại và làm báo cáo với các bác nhé.

À, trong xe mẫu em đã xem kỹ rồi, dưới ghế lái và phụ có 2 cái hộp màu sáng, thấy có ghi ion. Chắc là bộ lọc ion như các bác đã nói. Nếu đúng thì các xe khác làm sao bằng được (em vốn không nghiện thuốc lắm, ngày hết có ...40 điếu thôi), vào xe tha hồ ....

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

Bác ơi e khuyên bác khi vào xe nên hoãn cái sự sung sướng ấy lại. Xe mà có mùi thuốc vợ con bác cũng khó chịu ấy a:D

Hạng B1
6/11/07
95
1
0

Ơ, thế bộ lọc ion để làm gì bác cúhi? Tưởng lọc ion là khử luôn mùi chứ?

Nói thế cho oai thôi, lên xe có hút thuốc bao giờ đâu nên đi đường dài toàn khuyến khích mọi người xuống giải quyết nỗi buồn để mình tranh thủ tí.

Có bộ lọc này chắc trong xe bớt hôi các loại mùi, có khi lọ nước hoa cũng khỏi cần mua (nó khử béng cả mùi nước hoa còn gì, :D) bác nhỉ.