D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Hạng D
31/10/14
2.039
4.418
113
Biên Hòa
Thằng hổ báo chạy láo. Đã chạy ngược chiều, bị chặn thì hùng hổ chửi rủa, rồi de hết ga không thèm nhìn. Tội bà kia đang đạp xe đúng chiều bị tông từ phía sau đến chết.
Thằng bán tải chuyến này ăn hết. 10 năm tù.
Cứ tưởng mình là Vin Diezel trong phim trường.

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Ý bạn cân nhắc có nghĩa là nhường cho nó đi ngược chiều tiếp đó hả? !!!!!
Bác có thể ko nhường, nhưng nếu vì vậy mà người khác thay bác lãnh đạn rồi oan mạng như chị xe đạp trong clip thì bác liệu có sống thanh thản về sau ko ? :rolleyes:

• Like
Reactions: NgocLuan™
D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Mắc mớ gì không thanh thản ! Nếu cho nó đi ngược chiều có thể nó giết , hại nhiều người và của cải hơn.
Thế bác nghĩ là chẳng thà thí mạng 1-2 người để cứu nhiều người khác à?

Tập Lái
30/4/18
10
54
23
Bác có thể ko nhường, nhưng nếu vì vậy mà người khác thay bác lãnh đạn rồi oan mạng như chị xe đạp trong clip thì bác liệu có sống thanh thản về sau ko ? :rolleyes:

Những người như bác mới thật sự là những kẻ giết người. Thằng khốn nạn đó chạy được bao lâu thì mới có người chặn nó lại? Nếu từ đầu, có ai đó dũng cảm đứng ra chặn nó, như anh Kia trong video, thì hắn đã không đi xa được như vậy, và có lẽ chị xe đạp cũng không lãnh đạn oan mạng như vậy.

Kẻ xấu hoành hành là do những người tốt như anh chọn im lặng.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Bác nào hay cương với bọn hổ báo đi ngược chiều thì xem clip này để cân nhắc nhe ..
:confused:
http://tv.plo.vn/video-photo-hi-hoa/video/khung-khiep-lui-xe-ban-tai-tong-chet-nguoi-768017.html
Bác lí luận ngô nghê vậy?
Nó cán người lỗi nó, việc đó ngoài tầm kiểm soát của bác.
Để cho nó đi ngược chiều mà không can thiệp thì là lỗi bác để cái xấu diễn ra mà không làm gì dù có khả năng để chấm dứt việc xấu đó.