Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Bác Minh không theo đuổi nàng Mirage nữa a?

Các bác chưa thấy xe bảo hiểm, họ tháo từa lưa luôn, nên việc tháo không khó.

Em nuôi PSG đã đủ chết rồi bác, tuy nhiên giá xăng hiện tại thì chi phí/km bằng Grandis ngày trước. May quá :)

Tập Lái
24/12/14
2
0
1
Bên em cung cấp tấm cách âm Vaber cho các pác tự thi công DIY, giá rẻ bất ngờ, công nghệ Ý. Tư vấn và hướng dẫn thi công rõ ràng, tỉ mỉ.

Hạng C
4/8/13
526
2.450
93
Bây giờ e tháo trong 10 phút thôi,xe psg có dán bên trong tấm nhỏ rồi,tấm lớn thì ko có,đầu tiên tháo chắn bùn gồm 4 con ốc,tiếp là ốp vè nhựa : 4 ốc (ko dính gì đến mấy con nivê ),xong mới tới tháo tấm lót hốc bánh gồm 2 miếng,e tháo ra thấy có dán ở tấm nhỏ rồi nên lắp lại luôn,ốc hơi nhiều nên khi lắp từ từ kẻo dư ốc.

Hạng C
4/8/13
526
2.450
93
bác cho e giá và hướng dẫn e dán cách âm hốc bánh trước luôn nha,lể nghỉ dài quá.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
4/8/13
526
2.450
93
Giống như dán capo thôi bác Khánh. Dán xong mặt tôn sẽ không run và cách âm đáng kể.
em tưởng tấm lót hốc bánh là 2 miếng nhựa lót bên trong,mặt tole sẽ dán là ở đâu vậy bác Trường.

Hạng B2
6/4/10
353
151
43
52
Ôi em ở Thành thái, bữa nào rảnh hú em cafe, gần chỗ bác có cái Cafe Sorrento ổn đó. Nhờ bác đặt khi nào có gọi em nhé.
Thanks bác nhiều!

Haizaii, em ở kế bên cafe Sorento nè bác, vậy sang tuần em sẽ đặt hàng luôn nhe, rồi mềnh tới cafe Sorento xử luôn nha! Khà khà có cafe ún dồi đây!

E lập danh sách luôn thể nhé:
1/ Monkey47847
2/ shinichi2075
3/ thi kid ??
4/ hoanganhtriton ??

dô còn phơm lại giúp em nhé. E cũng nói rõ lun là không kinh doanh món này, vui với mí bác hội cây Mít nà chính nha. Chi phí khoản 9 trăm hơn cả bộ, dưng em sẽ thu chẳn 1 trẹo nhé mí bác, số lẽ em cho xe ôm.

• Like
Reactions: LƠ MÁY BAY