Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Đường rộng và không kẹt xe sao lại cấm.?
Không hiểu mấy thầy nhà mình luôn... thấy cấm luôn cả Mạc Thị Bưởi nữa, cứ cấm cho sướng còn dân đậu xe ở đâu thì tuỳ

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Em cũng thấy mà không dám đậu bừa, em chạy ra sau Tôn Thất Đạm có người coi 30k, cũng thấy đậu nhiều mà không an tâm lắm. Bác Civic đi civic đen hay đậu Hàm Nghi phải không ? Em cũng hay đậu đó.
Bên Tôn Thất Đạm không cấm đậu hả bác? Em hay đậu Hàm Nghi nhưng không có civic :D

Hạng D
22/6/10
1.609
31.392
113
Có khúc Ngân hàng nhà nước thì cấm, khúc giữa Hàm Nghi + Nguyễn Công Trứ thì không cấm. Sáng nay em thấy đậu dài dài nên lủi vô khúc cấm thì có 1 bác ra thu 30k.

Lúc nãy ra quán caphe mối ruột bên Tôn Thất Đạm (đối diện hủ tiếu Nam Lợi) thì Anh Trọng (chủ quán Caphe) nói đem xe ra anh chừa chỗ cho đậu trước quán caphê luôn (khúc không cấm) . 1 tháng 400k.

Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Có khúc Ngân hàng nhà nước thì cấm, khúc giữa Hàm Nghi + Nguyễn Công Trứ thì không cấm. Sáng nay em thấy đậu dài dài nên lủi vô khúc cấm thì có 1 bác ra thu 30k.

Lúc nãy ra quán caphe mối ruột bên Tôn Thất Đạm (đối diện hủ tiếu Nam Lợi) thì Anh Trọng (chủ quán Caphe) nói đem xe ra anh chừa chỗ cho đậu trước quán caphê luôn (khúc không cấm) . 1 tháng 400k.

Em thấy trên đường Võ Văn Kiệt, 2 bên Sở Giao dịch chứng khoán có 2 bãi nhận giữ xe còn nhiều chỗ lắm.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Vụ này được àh... bác hỏi coi có thêm 1 chỗ cho em ké luôn đc k?