Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
love 4 banh nói:
Bác HT ơi trung thu em muốn dẫn F1 đi chơi với xóm mình , bà ngoại F1 cũng đi theo cùng chơi với cháu ,nhưng vì ăn chay nên k ăn tối cùng mọi người được,em có thễ mang bánh mì +đồ chay riêng cho mẹ em duoc k ? Hội Quán có cấm...? Dự định là nhà em sẽ bắt chước bác miu ,đến từ sớm mướn phòng cho F1 vui chơi ,sáng hôm sau mới về.
Dự kiến số người tham gia:
nick:love 4 banh
2 nữ (1 ăn chay)
1 bé >6t
1 bé <6t

Ồ có bà đi thì còn gì bằng, mợ cứ mời bà theo nhá nhá, xóm mình luôn nhiệt liệt hoan nghênh những gia đình ba thế hệ vào xóm, còn việc bà ăn chay thì Lão Phở sẽ ghi nhận để không thu thóc, còn phần thức ăn chay mang theo, em nghĩ Hội quán không khó khăn gì đâu mợ yên tâm sắp xếp cho bà việc ăn uống mợ nhé.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
love 4 banh nói:
bà ngoại F1 cũng đi theo cùng chơi với cháu ,nhưng vì ăn chay nên k ăn tối cùng mọi người được,em có thễ mang bánh mì +đồ chay riêng cho mẹ em duoc k ? Hội Quán có cấm...?
không sao đâu bác ơi, quân ta luôn được chào đón, cảm thông mà. trung thu năm nào cũng có nhiều ông bà đến dự. năm ngoái còn tổ chức tôn vinh các đấng sinh thành, rất cảm động.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.100
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
love 4 banh nói:
Bác HT ơi trung thu em muốn dẫn F1 đi chơi với xóm mình , bà ngoại F1 cũng đi theo cùng chơi với cháu ,nhưng vì ăn chay nên k ăn tối cùng mọi người được,em có thễ mang bánh mì +đồ chay riêng cho mẹ em duoc k ? Hội Quán có cấm...? Dự định là nhà em sẽ bắt chước bác miu ,đến từ sớm mướn phòng cho F1 vui chơi ,sáng hôm sau mới về.
Dự kiến số người tham gia:
nick:love 4 banh
2 nữ (1 ăn chay)
1 bé >6t
1 bé <6t
Chào bác Love 4 bánh! Kỳ này bác sẽ góp mặt cùng "chàng" Asia Towner mới cưới của bác phải không? :p
Chúc gia đình bác được vui vẻ và thoải mái nhé!:)
Kỳ này chắc tui cũng lại là 3 cha con như năm rồi mà thôi nhưng để gom lúa cái đã rồi mới đăng ký chính thức nha các bác Ban Khổ Tức!;)

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
hatienkg nói:
Em đang tính rủ thêm bạn đi cho vui nên chưa giám đăng ký, mà em rủ thêm bạn không biết XNL có được không các bác. Các bác ấy không có nick nên phí đăng ký tính chung với suất của em được không các bác.

Âu cơ bác, không lo, em không để rơi rớt đâu mà, em tính 2 suất phí tham gia cho gọn cũng được.

@bác nào đăng ký không đúng form em dự thu "lố" ráng chịu à nghen

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Hehe, em đang rủ rê thêm mí bạn nữa cho xôm tụ, vắng quá thấy lòng quạnh hiu, thường vía mợ Cọp mở hàng và bán hàng tốt lắm mà sao lần này tổ chức "lai sô" này ế dữ cà? chắc bàn giao lại cho ai mau mắn hơn quá hà. Hổng ai đăng ký nữa là em xin rút ra khỏi BTC đấy nhá nhá.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
cho miu đăng ký lần 2, như người ta cưới đi cưới lại đó!!
Kệ, làm gì cũng được, chỉ mong để cọp khỏi lăn tăn. Cọp mà bỏ Ban Tổ Chim, Ban Tổ Chim đồng loạt khóc như "Mẹ vắng nhà" (truyện ngắn của Nguyễn Thi)! Ủa, nhưng mà hỏi thật: Ban Tổ Chim là ai vậy ta? Sao HT không bình bầu để anh em còn chung sức. Nói vậy thôi chứ chỉ còn 1 tháng nữa chứ nhiêu.

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
54
google.com
Tiger mom nói:
Hehe, em đang rủ rê thêm mí bạn nữa cho xôm tụ, vắng quá thấy lòng quạnh hiu, thường vía mợ Cọp mở hàng và bán hàng tốt lắm mà sao lần này tổ chức "lai sô" này ế dữ cà? chắc bàn giao lại cho ai mau mắn hơn quá hà. Hổng ai đăng ký nữa là em xin rút ra khỏi BTC đấy nhá nhá.
Ban Khổ Tức mà mợ :D

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Mới nhận được tin nhắn của Hội trưởng, tính để bà con xôm tụ rồi mới đăng ký nhưng sợ Mợ Cọp không chịu ở trong Tổ Chim nên em gấp gấp đăng ký đây :D

Nhà em đây: 1 nam, 2 nữ (mẹ em nghe em quảng cáo quá nên năm nay tham gia), 1 bé 3 tuổi.
NGƯỜI LỚN NAM ( 1 X 300k)
NGƯỜI LỚN NỮ và TRẺ EM TRÊN 14T ( 2 X 250k): 500K
[TRẺ EM <6T (Free): 1
THỂ HIỆN QUYẾT TÂM : Em sẽ chuyển sau ạ

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Nói BTC cho zui chứ chưa có quyết định thành lập BTC Miu ơi, tụi em tự nhận cho nó xôm á mà, ai thấy mình dư thời gian hơn bạn khác thì nhào zô thôi, năm ngoái cũng đâu có nằm trong BTC mà nhà nào lên sơm thì nhào zô phụ một tay một chưn một miệng zị thui hà

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
haibi nói:
Mới nhận được tin nhắn của Hội trưởng, tính để bà con xôm tụ rồi mới đăng ký nhưng sợ Mợ Cọp không chịu ở trong Tổ Chim nên em gấp gấp đăng ký đây :D

Nhà em đây: 1 nam, 2 nữ (mẹ em nghe em quảng cáo quá nên năm nay tham gia), 1 bé 3 tuổi.
NGƯỜI LỚN NAM ( 1 X 300k)
NGƯỜI LỚN NỮ và TRẺ EM TRÊN 14T ( 2 X 250k): 500K
[TRẺ EM <6T (Free): 1
THỂ HIỆN QUYẾT TÂM : Em sẽ chuyển sau ạ

hehe, em đã hù được một bác, tiếp nào bà con ơi, ế quá dẹp tiệm bi giờ, mại zô mại zô...

Status
Không mở trả lời sau này.