Hạng B2
18/4/09
299
5
0
chandoi2007 nói:
Nếu bác có IN rồi thì múc thêm Cap cũng được nhưng mà bác có chắc chắn hợp đồng này dài hạn và ổn định ko chứ nếu ko mua về gia đình sử dụng hơi bất tiện đó. Nói chung Cap chạy đầm, khỏe, cách âm tương đối ổn tuy nhiên có nhược điểm là dạng 5+2 chỗ nên 2 ghế sau chật vô cùng, điều hòa chỉ có 1 dàn nên hơi nóng dán Vkool chắc sẽ khá hơn còn về vấn đề xăng cộ em nghĩ ko tiêu hao nhiều lắm vì bác cứ nghĩ với trọng lượng xe gần 1,7 tấn và cỗ máy 2.4 thì hao xăng 1 chút cũng ko sao.

Bác cho rằng Cap khỏe thì em thua, Cap mà gặp cái dốc cao như cỡ Thiền Lâm Trúc Viện ở Đà Lạt dù có về tới số 1 mà bò thì bác cũng có cảm giác nín thở, còn máy lạnh thì ngồi hàng ghế thứ 2 đã rất nóng, muốn cho hơi mát thì phải mở máy lạnh hết tốc độ gió nghe rất ồn và phía trước lạnh run lên.

Hạng B2
8/8/09
229
0
0
34
TP.HCM
đúng rui chỗ Thiền Viện trúc lâm ở đà lạt cái đèo rất cao mà em chắc chắn In sẽ qua dc vì nó rất mạnh.Có lần em tới chỗ gần lên đến thì bị 1 xe ùa ra và phanh gấp mà gấp chỗ đó dốc thì cao nên em buôn phanh ra nó tụt rất nhiều thế là đạp ga một tý là nó vọt lên nhưng ko hỉu sao lúc nó vọt lên nó ra rất nhiều khói sau đo khét 1 hồi mới hết
Nên em cảm thấy In rất mạnh

Hạng D
17/3/09
1.109
10
38
Phòng CSKT
Em chạy Cap thấy nó mạnh đấy chứ các bác, với trong lượng 1,7 tấn em thấy vậy là mạnh rồi. Chắc có lẽ em chưa có dịp chạy thử Cap ở đoạn đường dốc cao nên chưa đánh giá chính xác được.

Tập Lái
8/2/09
41
0
0
45
Khen chê đủ kiểu, tùy theo mỗi người thôi, Mua em SF cho nó lành bác ah hihii