Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
đồng ý với bác này, hoặc nếu chưa lập được thì bác ra giao lưu cafe với anh em kể hành trình với em New Sò cho mọi người nghe.
Mình rất thích đi như vậy nhưng thời gian là vấn đề khó thu xếp nhất. :(

Sory các Bác trên OS nói thật em chỉ thích ngao du, lái chính xế yêu của mình, thỏa chí tang bồng chụp choẹt thôi....không quen viết lách trình viết văn kém tường thuật dở lên không lập theard. Còn cafe giao lưu em OK ( các bác hội New Sò thường tụ tập ở đâu ??? cho em biết địa chỉ em ra giao lưu cùng các Bác - Thank)

Đánh giá của thành viên OS về Kia New Sorento 2014

Hạng C
15/11/11
809
925
93
Sory các Bác trên OS nói thật em chỉ thích ngao du, lái chính xế yêu của mình, thỏa chí tang bồng chụp choẹt thôi....không quen viết lách trình viết văn kém tường thuật dở lên không lập theard. Còn cafe giao lưu em OK ( các bác hội New Sò thường tụ tập ở đâu ??? cho em biết địa chỉ em ra giao lưu cùng các Bác - Thank)

View attachment 568929 View attachment 568931 View attachment 568932 View attachment 568933
chào bác
các bác Sorento hay tụ tập sáng CN hàng tuần tại cafe ROSE ( gần rạp Hòa Bình, trên đường 3/2 ) hoặc số 1 Lý Thái Tổ ( cafe nhà khách chính phủ ).
hoặc bác pm cho mình số điện, bửa nào cafe mình gọi bác ( nếu bác rãnh ) và sẽ hẹn 1 số bác khác.

• Like
Reactions: thanhgia
Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
chào bác
các bác Sorento hay tụ tập sáng CN hàng tuần tại cafe ROSE ( gần rạp Hòa Bình, trên đường 3/2 ) hoặc số 1 Lý Thái Tổ ( cafe nhà khách chính phủ ).
hoặc bác pm cho mình số điện, bửa nào cafe mình gọi bác ( nếu bác rãnh ) và sẽ hẹn 1 số bác khác.

alo của em 090 chín 9 năm bốn 28 tám - Thank các Bác hội Sò

• Like
Reactions: chickendau
Hạng B1
19/5/16
81
54
18
44
Hồ Chí Minh
vietjet.net
Xin được 1 vé giao lưu cùng anh em ở khu vực HCM (vì mình cũng đang ở đây í mà). Nếu có thể ta hẹn nhau một bữa cụ thể cafe nhé.

:3danbanh:

Hạng B2
24/6/16
114
87
28
54
Giữa em Sò này và Captiva Revv thì em nên chọn chiếc nào đây các bác?