Hạng D
21/10/14
1.721
3.700
113
Xe bác còn keng ghe. Sao bác xài ford không lên everest mà lại fortuner. Everest cũng chất lắm chứ
Em nghĩ chắc tại FE mới giá chát quá, nên bác ấy chuyển hướng. Lúc trước em cũng có Focus hatchback là chiếc xe đầu tiên, sau này nhà đông người, dành dụm được thêm định đổi FE đi cho rộng rãi, đúng lúc FE đời mới ra, nhưng nhìn cái giá đành ngậm ngùi chuyển sang em khác dù rất thích Ford

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Em nghĩ chắc tại FE mới giá chát quá, nên bác ấy chuyển hướng. Lúc trước em cũng có Focus hatchback là chiếc xe đầu tiên, sau này nhà đông người, dành dụm được thêm định đổi FE đi cho rộng rãi, đúng lúc FE đời mới ra, nhưng nhìn cái giá đành ngậm ngùi chuyển sang em khác dù rất thích Ford
Với giá đó FV coi như hết đất diễn.

Tập Lái
8/9/16
18
24
3
34
Focus đời cũ lại có cửa gió điều hoà cho hàng ghế sau nhỉ, đời mới option này bị thiến đi mất tiêu.

Hạng C
15/6/16
848
1.125
93
40
Bác đánh giá rất trung thực. Focus còn có tiện ích là 4 cửa kính all auto nếu bấm giữ nút mở trên remote 4 kính tự động ha xuống. Cái này rất tiện khi đâu xe ngoài nắng. Nếu muốn bấm kính lên thì bấm giữ nút khóa. Cách âm khoảng mấy hơi kém. Nhưng cách âm bến ngoài khá tốt. Bất tiện gồm : mở capo phai dung chìa khóa. Mở khóa trung tâm thì nắp xăng cũng bị mở khóa và cốp sau cũng bị mở khóa.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Thằng bạn thân của e đi con này đc 4 năm khóc không, vì sau một thời gian nó uống xăng kinh lắm. Sau đó phải bán và mua con khác.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng F
22/7/13
9.015
40.725
113
đúng là cái giá hơi quá hớp! nhưng xài trong từ tháng 7 đến h thì e thấy FE nó ngon hơn bản cũ rất rất nhiều.

Hạng D
9/7/12
2.279
5.649
113
Thằng bạn thân của e đi con này đc 4 năm khóc không, vì sau một thời gian nó uống xăng kinh lắm. Sau đó phải bán và mua con khác.

Dóc tổ
Thường dạng này thì xe bạn, xe ông chú... bla bla....