Hạng F
3/10/15
10.000
12.345
113
ship e 2 chai vang Ý nữa đi.
Dạo này dân Việt đánh vang Ý không luôn.
Đâu đâu cũng thấy vang Ý lấn lướt.
Cảm tưởng như Ý đẻ ra vang chứ ko phải Pháp.
Mà Ý ngon hơn Pháp thật.
Pháp được cái đắt! Còn lại vái Ý toàn tập.

• Love
Reactions: Đi Đò
Hạng C
18/8/20
719
6.201
93
40
Dạo này dân Việt đánh vang Ý không luôn.
Đâu đâu cũng thấy vang Ý lấn lướt.
Cảm tưởng như Ý đẻ ra vang chứ ko phải Pháp.
Mà Ý ngon hơn Pháp thật.
Pháp được cái đắt! Còn lại vái Ý toàn tập.
Dóc tổ trời, uống vang gì của Ý mà ngon, chỉ cái coi anh :D :D

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
22/8/16
2.249
23.340
113
Ngày trước em cũng ngẩng mặt ra với sự có tiền của 2 má con bối bối trên tích tốc vì buôn online.
Thấy bọn nó bán là kinh lắm rồi đấy, đổi đời này kia luôn, Merc này kia mua từ khi buôn online có tiền. Nhưng bọn nó vòng vòng 5 tỏi đã giỏi khiếp rồi chứ 18 tỏi thì quá cao.
Ko thụt két thì khó có công việc nào ra tiền bằng trừ khi ca sĩ diễn viên thì ko nói, nói cơ hội chung toàn dân thôi.
Ờ, nói chung tiền tươi ko đầu tư, đòn bẩy các kiểu mà kiếm ra nhiêu đó tiền chua thật nếu ko sản xuất, dùng lao động làm thuê…

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
14/10/17
114
221
43
Thật ra em cũng gần 40 rồi cũng ko còn trẻ,cách đây 2 năm em có lên bài trên này hỏi có nên mua chung cư city garden hay nassim .Có vài anh khuyên nên thuê thôi ko mua vì chung cư mà trên 10 tỉ về sau khó bán.Tiền đó đi đầu tư,lúc đó em có 12 tỉ thôi và em nghe theo.Nói chung cư tích góp nhưng nghĩ lại gần 40 tuổi cũng nên mua 1 miếng đất ở tại nơi mình sinh sống.Mà em thích ở quận 2 và như các anh hay bảo phải mua đất trên 6m để còn oto vào dc nhà vì tương lai ai cũng đi oto.Thì em ko hiểu với số tiền em có mua dc bên quận 2 ko ạ ? Còn em bán đồ hiệu trước dịch với lúc dịch còn làm dc chứ bây giờ chậm lại nên em cũng rút gọn cửa hàng mua miếng đất cho an tâm.Em cũng nhu cầu cho thuê về sau ko buôn bán dc thì lấy tiền đó trả học cho 2 thằng bé nhà em.Vốn thì vay gia đình thôi anh,không phải phụ nữ nào cũng may mắn dc nhờ nhà chồng :)))) có khi phải nuôi ngược ấy chớ
Mình có người quen đang cần bán chia cho con lô đất ngang 8m dài 17,5m, diện tích trên sổ đúng 140m2 đất ở đô thị , sổ hồng riêng cầm tay, tại khu dân cư số 1 phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 (đảo kim cương) ,giá bán 13,8 tỷ. Nếu bạn quan tâm thì inbox nhé

Hạng F
3/10/15
10.000
12.345
113
Ờ, nói chung tiền tươi ko đầu tư, đòn bẩy các kiểu mà kiếm ra nhiêu đó tiền chua thật nếu ko sản xuất, dùng lao động làm thuê…
Đúng rồi em kinh nghiệm rồi bác, vấn đề là mình bán online ở thị trường TQ thì ra 18 tỷ không dám cãi.
Đúng nhận sai bảo.
Ở VN không thể bán ra 18 tỏi được.
Chả phải là chê nó, nghi ngờ nó kém, không bán online tốt.
Mà là bảo nó tốt thôi đừng tốt quá!
8 tỏi online đã xứng đáng phong thánh.
Bố viết thừa số 1 làm cả otosaigon nhao lên thì là bố sai thật.
Bố thở ra 18 tỏi làm cả xã hội hoặc cả otosaigon thằng nào cũng đêm về ngủ khóc rấm rức tủi thân ôi sao số người ta thế that, mà số mình thế this !!!
Thì chả phải hài !!!
Chính ở TQ nó rất nghiêm cấm Tik Tok ở chỗ bọn khốn khoe tào lao Merc Rolls Royce chủ tịch vớ vẩn này nọ làm cả nước ngộ nhận gây dư luận xấu, phô trương những thứ sai lạc.
TQ làm những điều rất là đúng đắn và cần thiết.

Hạng F
3/10/15
10.000
12.345
113
Dóc tổ trời, uống vang gì của Ý mà ngon, chỉ cái coi anh :D :D
Negro Amaro. Sangiovese. Primitivo.
Hàng Ý uống vào cái là bỏ luôn Pháp nhe bác.
Uy tín luôn.
Có gì nói @Đi Đò xíp cho mấy chai kìa.
Bất kể cái gì Ý cũng hay hơn, nghệ hơn Anh và Pháp.
Mà lại ít chặt chém.
Mỹ thì cũng ổn về giá nhưng dở.

• Haha
Reactions: baquyen
Hạng D
22/8/16
2.249
23.340
113
Uy tín luôn.
Mà lại ít chặt chém.
Nói thiệt, em chả rành. Ún bia quen, lâu lâu đổi vị để ăn thịt nướng thôi :D

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
17/4/08
157
2.930
93
53
Mình cũng muốn kiếm các em, các cháu học hỏi ..., chứ giờ mần ăn triền thống hiu hắt quá
Klq: Ủng hộ em mấy chai vang đi anh Đò :D
móa, bá hộ tranh thủ qua đây bán rượu vanh luôn kinh thiệt

• Haha
Reactions: baquyen
Hạng D
22/8/16
2.249
23.340
113
Uy tín luôn.
Mà lại ít chặt chém.
Vang Nappa Mỹ, tới tận winery của nó mua vé 20$ thử rượu, chất lượng khác hẳn hàng mác nhập khẩu nha anh.