Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Theo như kế hoạch của ban tổ chức cuộc thi Ranger Challenge thì FFC của chúng ta (đã lọt vào Top 3) sẽ được quay clip dự thi vào 2 ngày thứ 7 và chủ nhật 21-22/7/2012 tại Bàu lạch Bình Phước.

Để cổ vũ và động viên thêm tinh thần cho các diễn viên "gà nhà" cũng như thể hiện sự đồng lòng, đoàn kết của tất cả mọi thành viên FFC trong "cuộc chơi" này. Ban điều hành xin thân mời tất cả các bác thành viên FFC đăng ký cùng tham gia chuyến đi này.

Chương trình chuyến đi dự kiến như sau:
  • Tập trung: lúc 6h sáng thứ 7 ngày 21/7/2012 tại Thảo Cầm Viên
  • Khởi hành: vào lúc 6h30, Ăn sáng trên đường đi
  • Buổi trưa: dùng cơm tại quán ăn thịt rừng Huy Huấn. Sau khi dùng bữa, đoàn sẽ vào Bàu Lạch để doàn làm phim làm việc quay clip với các diễn viên, còn thành viên chúng ta sẽ tham quan, tìm chỗ dựng trại, cắm lều, bơi lội, câu cá, chèo thuyền, thả diều....vv
  • Buổi chiều tối: đốt lửa trại, nấu nướng thịt rừng, đàn ca tài tử, ca hát, chém gió,....và uống diệu!
  • Sáng chủ nhật: Ăn sáng xong, đoàn tiếp tục quay clip, các thành viên sinh hoạt tự do và chuẩn bị cuốn trại, lều chõng...
  • Trưa chủ nhật: Ăn trưa trên đường về, kết thúc chuyến đi.
Lưu ý: Các bác đăng ký tham gia nhớ chuẩn bị vật dụng dã ngoại như mọi lần như: lều, võng, bạt, túi ngủ, thuốc xịt muỗi, nước sạch, nếu được thì đem theo một ít thức ăn nhanh theo sở thích cá nhân...
Mỗi xe cần phải đem theo bộ đàm để liên lạc.

Cũng biết thông báo này đến với các bác cũng rất cận ngày đi vì BTC cũng mới thông báo ngày quay chính thức. Vì vậy bác nào tham gia được thì sắp sếp đăng ký sớm để BĐH lo khâu chuẩn bị được đầy đủ và chu đáo

Mà thật ra đây là chuyến dã ngoại...bụi nên cũng không được đầy đủ lắm đâu nha các bác! Chủ yếu để cho các bác trải ngiệm ngoài chăn ấm nệm êm thì cũng có những khoản khắc ăn bờ ngủ bụi....hihihi

DANH SÁCH THAM GIA CHUYẾN DÃ NGOẠI BÀU LẠCH

1. Rồng Lửa
  2. PhanPTSC
  3. Tuan_GFM
  4. AVCOM
  5. Fiesta
  6. Tvt78
  7. .....
  8. .....
  9. .....
  10. .....

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
EM phải ngày mai mới chắc chắn là có đi được hay không vì thứ 6 mamy em vào thăm em, để em nói mamy đi sáng chủ nhật, tối chủ nhật em ra ga đón thì em mới đi được. Có vài vấn đề định hỏi mà thôi, để tối mai anh em ọp rồi bàn tiếp.

Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
Sao thông tin em nhận được từ BTC chuyến quay phim là tối thứ bảy đoàn kéo ra phòng trọ ngoài thị xã nghỉ ngơi mà.
Vậy cho em hỏi chuyến này ngoài việc ngủ lều mình có thuê nhà nghỉ không, em thì đăng ký ngủ trong nhà nghỉ thôi, không ngủ lều đâu vì tuần rồi mới tham gia trại hè tại Bình Phước đã ngủ lều 2 đêm rồi....

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Bác ngủ nhà nghĩ thì em nghĩ chắc là tệ hơn nghĩ ở Bàu Lạch. Nghĩ ở Bàu Lạch hoành tráng hơn bác ơi.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
avcom nói:
Sao thông tin em nhận được từ BTC chuyến quay phim là tối thứ bảy đoàn kéo ra phòng trọ ngoài thị xã nghỉ ngơi mà.
Vậy cho em hỏi chuyến này ngoài việc ngủ lều mình có thuê nhà nghỉ không, em thì đăng ký ngủ trong nhà nghỉ thôi, không ngủ lều đâu vì tuần rồi mới tham gia trại hè tại Bình Phước đã ngủ lều 2 đêm rồi....

Lúc đầu cũng dự tính sẽ ra thuê phòng trọ nghỉ qua đêm nhưng một số thành viên lại muốn đốt lửa trại trong Bàu Lạch luôn vì sẽ vui hơn và...thú vị hơn...hihi. Với lại em nghe có bác nói nhà nghỉ trên khu vực đó ít khi phục vụ khách phương xa lắm mà chỉ chủ yếu phục vụ khách...gần gần vô tâm sự tí rồi về thôi
cho nên phòng ốc cũng không đạt chuẩn lắm!

Hạng B2
12/3/11
346
51
28
51
Em dang o Da Nang ctac, trua thu 7 moi co mat o SG, tiec qua ko kip theo doan, Bac nao biet duong di sau thi cho e bam theo!

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Để em sắp xếp thời gian đã, em có thể đi sau và đã biết đường rồi, em đi có một mình nên cũng tiện. Nếu em đi được sẽ báo cáo các bác vào tối mai.

Hạng C
26/3/10
611
7
18
32
Nghiaqng nói:
Để em sắp xếp thời gian đã, em có thể đi sau và đã biết đường rồi, em đi có một mình nên cũng tiện. Nếu em đi được sẽ báo cáo các bác vào tối mai.

bác thật là