Tập Lái
2/1/13
26
28
18
cũng hóng hớt kinh nghiệm mà thấy các bác toàn phàn nàn, Em đi thì cứ đi thôi, Goodyear hay bs đều được, KHông chén chọn lắm do mỗi hãng 1 dặc điệm mạnh riêng, nên giờ nói ai hơn cũng khó.

Tập Lái
24/11/13
27
0
1
Mới thay thì lốp nào chả xịn và êm
Chạy 1 thời gian thì đâu lại vào đấy. Có khác thì mỗi hãng mỗi chương trình, như kì mình thay lốp ở goodyear autocare bên đó hỗ trợ kiem tra lốp cũ các kiểu, rồi bình điện tron máy, Có hôm thì được tặng quà. Nên mấy bác quen đâu sài đó cho khoẻ.

Hạng B1
3/6/14
74
15
8
48
Bộ lốp rất quan trọng bởi đây chính là nơi tiếp xúc với mặt đường và chịu tải trọng của xe, các bác nên chú trọng quan tâm em ấy nhiều vào để an toàn cho chính mình đấy ;);)

Tập Lái
6/6/14
41
3
8
43
Đã đầu tư một khoản để rước vợ 2 về thì phải biết xài cho đúng, xài được thì phải biết dưỡng cho em ấy trắng mập khỏe ra, quan tâm tí mà xài được suốt đời, hehe nói hơi quá. Nhiều bác thấy vào đây lo lốp mà không lo máy cũng căng lắm, dạo này mưa dễ hư

Tập Lái
6/6/14
22
3
3
41
Em đang chuẩn bị thay lốp xe cho vợ 2 là con xe Fortuner cỡ size 265/65R17,các bác tư vấn dùm em nên thay lốp nào thích hợp theo xe vì đa phần em thường phải đi tỉnh công tác nên chạy đường dài và thường xuyên vào đường xấu đất đá, ổ gà hố sụp nhiều nên xốc nảy dữ lắm. Cần lắm bộ lốp mới đi êm, đỡ xốc mà bền chắc.
Em nghĩ chắc chắn là không quất được hàng của Mic rồi vì nếu không muốn 1 năm 3 bộ, kakaka. Nên giờ còn Bridgestone, Goodyear, Dunlop, Continental,.v.v.....còn nhiều hãng nữa các bác kinh nghiệm nhiều tư vấn em chọn bộ ưng ý với, em đa tạ.
Các bác muốn lốp có tuổi thọ cao thì phải tránh ổ gà ổ voi, đường xấu, hay tệ nhất là chạy nhanh và thắng gấp vừa nguy hiểm ảnh hưởng thắng, rồi lại hư luôn cả lốp.

Hạng B1
3/6/14
63
7
8
44
Cá nhân mình thì từ hồi mua đến giờ thì sài lốp bên goodyear, đươc cái hậu mãi bên đó tốt nên sài. không biết các bác thế nào .
Goodyear bên em 25 tháng này có special day, bác qua làm luôn đi. thích thì nhắn trước em giữ cho 1 chỗ trước. Có nhiều quà tặng và khuyến mãi để bác bảo trì thay mới xe. Chỗ em goodyear autocare bên Q7 là thì bác yên tâm, thợ thày ngon lành, anh em phục vụ vợ 2 bác nhiệt tình

Hạng B1
3/6/14
66
11
8
42
Em đang chuẩn bị thay lốp xe cho vợ 2 là con xe Fortuner cỡ size 265/65R17,các bác tư vấn dùm em nên thay lốp nào thích hợp theo xe vì đa phần em thường phải đi tỉnh công tác nên chạy đường dài và thường xuyên vào đường xấu đất đá, ổ gà hố sụp nhiều nên xốc nảy dữ lắm. Cần lắm bộ lốp mới đi êm, đỡ xốc mà bền chắc.
Em nghĩ chắc chắn là không quất được hàng của Mic rồi vì nếu không muốn 1 năm 3 bộ, kakaka. Nên giờ còn Bridgestone, Goodyear, Dunlop, Continental,.v.v.....còn nhiều hãng nữa các bác kinh nghiệm nhiều tư vấn em chọn bộ ưng ý với, em đa tạ.
Lốp BS thì chưa sài, Mit trước sài thì mau mòn, tuổi thọ không quá 2 năm là tèo.

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
43
Chắc do cứ cày liên tục thì lốp nào mà chả mòn, Xe còn rã huống gì dăm 3 cái lốp, Nhà sản xuất người ta cũng tính hết rồi, lốp cũng có tuổi thọ nhất định. Còn mang ra đi cho lắm thì tuổi thọ phải mau giảm thôi. Đòi hỏi hơi quá

Tập Lái
6/6/14
13
4
3
45
Mùa mưa thì nên đi dòng lốp nào có khả năng bám đường, gai lốp có thiết kế đặc biệt giúp tăng tiếp xúc và phanh tốt, thì sẽ an toàn.

Tập Lái
6/6/14
22
3
3
54
Dạo cuối năm này lượn lượn thấy khuyến mãi cũng nhiều ghê, hôm tháng rồi, bên goodyear autocare bên Hoàng Mai, xe ra vào chăm sóc nườm nượp, nghe đâu miễn phí chăm dưỡng vợ 2 và tụi thợ thấy làm cũng nhiều tình. Ai có nhu cầu chăm vợ 2 thì hôm nào đi chung với nhau cho vui