Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
@Bác vuducduydg , cái máy sạch dã man zậy chời.... xe Bác nhiêu tuổi rồi mà mới có 45k++ zị
Xe e tháng 12/2005, e đậu nhiều hơn đi, máy xe cứ mấy tháng e thay nhớt mà thấy máy dơ là nhờ bác Dũng Văn vệ sinh ah
Trước e bán chiếc matiz đầu tiên 12/2005 đi cũng 44k ah
Giá của Mazda Premacy 2003?

E cũng đang mon men lên gầm cao
Rửa xe thì đi xa chút nhưng e nó được mấy chú thợ rửa chăm rất tốt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/7/13
111
48
28
...nơi sinh ra
Xe e tháng 12/2005, e đậu nhiều hơn đi, máy xe cứ mấy tháng e thay nhớt mà thấy máy dơ là nhờ bác Dũng Văn vệ sinh ah

\
Bác giữ xe kĩ thật, ai mà mua được xe Bác là lãi chắc...
Bác khen xe em sạch, song Bác post quả pre long lanh của Bác lên làm em xấu hổ quá. Mấy em pre anh em nhà mình giờ bảo định giá cũng khó Bác nhỉ, ai thích thì bảo giá đó là ok, ai ma không thích thì lại chửi mình là đồ dở hơi.
À bên Bác D-V cũng có dv vệ sinh máy hả Bác, vậy để hnao thảnh thơi em chạy qua nhờ 2 Bác ý vệ sinh dùm mới được. Bác vẩn đang chạy em pre hả, bác ở đâu vậy, bữa nào em chạy qua off phát, em ban ngày o Tân Bình, chiều tối, cuối tuần thì ở quận 2. :)

Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
E vẫn còn đi pre bác ah, bác bị cái camera đt e nó đánh lừa thị giác thôi chứ xe e ở ngoài xấu hoắc, xe e trước lấy giá cao hơn gia xe bác định bán bây giờ, có mấy bác hỏi e mua xong e nói giá xong mấy bác ấy bỏ chạy ko kịp mang dép mà còn kêu e bị dở hơi nữa hêhheheeheh.
Ở DV có rửa máy đó bác. E ở ngay chân cầu công lý phú nhuận ah, hôm nào e xin mời bác ly cafe đen đá ah

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Ares
Hạng B2
3/7/13
111
48
28
...nơi sinh ra
E vẫn còn đi pre bác ah, bác bị cái camera đt e nó đánh lừa thị giác thôi chứ xe e ở ngoài xấu hoắc, xe e trước lấy giá cao hơn gia xe bác định bán bây giờ, có mấy bác hỏi e mua xong e nói giá xong mấy bác ấy bỏ chạy ko kịp mang dép mà còn kêu e bị dở hơi nữa hêhheheeheh.
Ở DV có rửa máy đó bác. E ở ngay chân cầu công lý phú nhuận ah, hôm nào e xin mời bác ly cafe đen đá ah

... em thích đen đá... nhưng không đường.
Giá em lấy 2 năm về trước là: = giá rao bây giờ + 25 thùng thóc nữa đó Bac, chưa kể ++ vài thứ đã đến tuổi phải ra đi :(

Tập Lái
16/10/12
13
1
3
Gò Vấp, TP.HCM

Chiếc Pre đen này bác rửa ở Auto 751 đường Nguyễn Văn Lượng GV phải không?. Nếu đúng gần nhà mình. Mình đang tìm một chiếc Pre MÀU BẠC (hợp với mạng), giá tầm 300 - 310. Bác nào biết alo giúp. ĐT: 0903700025.

• Like
Reactions: Ares