Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Cập nhật: Một số ae trong diễn đàn không tin điều em nói trong topic là sự thật và cho rằng em cố ý dìm hàng cây xăng này. Nên em cập nhật thêm file ghi âm này để ae hiểu rõ và tránh những cây xăng như vậy.

Cảnh báo anh em đừng bao giờ đổ xăng dầu tại cây xăng Đặng Văn Bích gần ngã tư Dầu Giây (xem bản đồ đính kèm)
Gian lận xăng dầu ở gần Ngã tư Dầu Giây (Cập nhật file ghi âm)

Tối qua em ghé đổ 1tr A95, trên đồng hồ trụ bơm báo rõ 48,709 lít. Em chạy về nhà gần đó thì nhìn kim xăng trong xe hơn nửa bình, dự báo chạy được 420km.

Em quay lại cây xăng đòi gặp chủ thì nhân viên bơm bảo chủ ko có ở đó, em bảo cho số chủ nhưng gọi khoá máy. Rồi hẹn em sáng mai giải quyết (chắc thấy e đi biển 51)

Sáng nay em cùng 3 ông anh chạy ra làm việc, thì nhân viên đó lại hẹn chiều. Em mới hỏi rõ mấy giờ chứ ko có rảnh mà tới lui hoài thì Nv hẹn 4-5h. Em mới làm căng 4h hay 5h thì Nv nói 5h. Em ok. Nv xin số đt có gì liên lạc.

Em đi đc 3p thì Nv gọi nói là đã liên lạc với chủ, kêu em quay lại giải quyết. Em quay lại thì Nv bơm thêm 13 lít.

Anh em chú ý đừng để mất tiền oan.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/4/11
426
505
93
Cảm ơn bác chủ đã cung cấp thông tin. Em sợ nhất đổ mấy cây xăng trên đường QL. Em thường đổ đầy bình trước khi đi. Nếu gần hết xăng thì kiếm thị trấn hay TP nào chạy vào tim cây xăng Petro để đổ.

• Like
Reactions: bt_mis
Hạng B2
1/10/12
202
132
43
Gian gì mà tới 13l dzư vậy.em toàn kím cây xăng có số đổ không hà.cx tư nhân nào ăn gian,nào kém chất lượng.