Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:CHUẨN BỊ THAM GIA SINH NHẬT OS LẦN THỨ 9/2011

hdquynhchau nói:
@Trai sì gòn: Ái chài ai chài ai !!!! Cái logo của tui thiết kế seo giờ nó thành avatar của ông Troai dị ta?! Vi phạm bản quyền chế tác nha a. E đòi tiền bản quyền àh nha ;-P
E chưa lên tiếng mà đã có tên trong danh sách ùi ta. Bác Trai chu đáo dữ hen, vậy e đăng ký áo 1XL nam và 1L nữ. XL nữ rộng lắm mà e đâu có "xì thẩu" dữ vậy đâu a Troai. Đóng tiền thế nào a thông báo hen. Giờ đến đó còn xa sợ bận đột xuất nên e chưa dám đăng ký tham gia.
@Dungalo: sếp có thấy chữ QC trong danh sách hem. Chữ đó dễ nhầm với QC: quảng cáo, quăng c.... lắm àh nha kakaka.
@TommyHa: anh dịt kìu ui vô đăng ký áo sống áo số đi nè.

Hết sức bình tĩnh còn lâu mừ . Không đăng kí thì thôi nhưng đăng kí rồi thì phải sure 100% , không làm ăn sống nhăn được . Nhưng thấy bác traisg chỉ cho 1 mình anh đi , gấu giận éo cho đi kìa

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

tommyha nói:
hdquynhchau nói:
@Trai sì gòn: Ái chài ai chài ai !!!! Cái logo của tui thiết kế seo giờ nó thành avatar của ông Troai dị ta?! Vi phạm bản quyền chế tác nha a. E đòi tiền bản quyền àh nha ;-P
E chưa lên tiếng mà đã có tên trong danh sách ùi ta. Bác Trai chu đáo dữ hen, vậy e đăng ký áo 1XL nam và 1L nữ. XL nữ rộng lắm mà e đâu có "xì thẩu" dữ vậy đâu a Troai. Đóng tiền thế nào a thông báo hen. Giờ đến đó còn xa sợ bận đột xuất nên e chưa dám đăng ký tham gia.
@Dungalo: sếp có thấy chữ QC trong danh sách hem. Chữ đó dễ nhầm với QC: quảng cáo, quăng c.... lắm àh nha kakaka.
@TommyHa: anh dịt kìu ui vô đăng ký áo sống áo số đi nè.

Hết sức bình tĩnh còn lâu mừ . Không đăng kí thì thôi nhưng đăng kí rồi thì phải sure 100% , không làm ăn sống nhăn được . Nhưng thấy bác traisg chỉ cho 1 mình anh đi , gấu giận éo cho đi kìa

Ack ack , tại anh thấy địa điểm tổ chức nắng pà kố luôn và thêm 1 dàn LL lung linh lắm nên không dám rủ bà cả đó:D

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

hdquynhchau nói:
@Traisg: anh....cái logo của e...tính sao??!! ;-P bèo bèo cũng phải chầu gì gì coi đc chứ hả?
CÒn tính sao nữa , bèo lắm là chầu ốc Lê Thị Bạch Cát , vậy đi .

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

tommyha nói:
hdquynhchau nói:
@Traisg: anh....cái logo của e...tính sao??!! ;-P bèo bèo cũng phải chầu gì gì coi đc chứ hả?
CÒn tính sao nữa , bèo lắm là chầu ốc Lê Thị Bạch Cát , vậy đi .

Trùi , đang "ưu ái đưa" logo này lên chưa tính phí mà còn đòi hỏi gì hả em:mad:

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

@TommyHa: đúng ùi đúng ùi rửa chứ+trả tiền bảng quyền..
@Traisg: k cần biết túm lại thấy nó nằm trong nhà a là tính tiền ah hihi. Với lại lâu quá k có tụ họp rùi a ui.
Báo cáo, e lại sắp cho ra sản phẩm mới mong các bác chiếu cố ạh. Thời hạn đến khi nào hả a Trai.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

bác chủ, em bên chi hội Accord Club. Vì hội em chưa có đất chính thức nên mod yêu cầu vào đăng ký chung với HFC. Các bác cho phép nhé...em up danh sách sau ạ...

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

kyanh911 nói:
bác chủ, em bên chi hội Accord Club. Vì hội em chưa có đất chính thức nên mod yêu cầu vào đăng ký chung với HFC. Các bác cho phép nhé...em up danh sách sau ạ...

Welcome to HFC :D Bác cứ đưa danh sách rồi em cập nhật chung. Các thông tin em sẽ post liên tục ở trang 1.

Hạng B2
14/3/11
106
0
16

Em tham gia vào HFC cũng lâu nhưng chưa có dịp off đủ thứ cùng các HFCer. Lần này cũng ham hố muốn tham gia nhưng chưa biết đến ngày đó có available không. Cho em vé hờ vậy.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

@ bác trai saigon515:

ACCOR CLUB XIN ĐĂNG KÝ DS ĐÂY Ạ

Danh sách:
  1. kyanh911 : 1L ( size XL )
  2. già mê bốn bánh : 1L ( size XL )
  3. TOY CRESTA : 1L ( size XL )
  4. chipmap: 1L ( size XL )
  5. NSMSAY : 1L ( size XL )
  6. dung _43 : 1L ( size XL )
  7. Le Nguyen : 1L ( size XL )
  8. pghaiau : 1L ( size XXL )
  9. manchestervn : 1L ( size XL )
  10. haiaccord: 1L ( size XL )
  11. Nguyen _acc : 1L( size XL )
  12. hoctin80 : 1L ( size XL )
  13. kct : 02 L ( size M ) bác cho em số tài khoản.....để em chuyển tiền lệ phí