Tập Lái
13/4/13
13
0
0
Xe đẹp mà người cũng đẹp nữa.Triton lại có thêm 1 đối thủ đáng gờm nhỉ:)

Tập Lái
13/4/13
13
0
0
Bác ở đâu zậy?cho mình xin số dt ,họ tên đầy đủ để mình đăng ký nhé.Pm cho mình 0909024617 nha

Hạng F
13/9/07
7.049
48.483
113
lohubu nói:
anhkhoa2907 nói:
Chúc mừng, chúc mừng ... Lễ hoành tráng quá.
- Cảm ơn anh trai nghen. Xe cộ bữa giờ chạy thế nào rùi. Nhớ đến kì bảo dưỡng alo em nghen.
minhtri87 nói:
kết cái em của anh Thịt nhìu lắm à nha :D:D:D
- hehe. Kết thì nhờ anh Thịt share số đt đi. :)) . hen anh thịt hen.
rockman nói:
Tui cũng khoái em tiếp tân à nghen. Tranh thủ chạy cho nhiều vô để đi service 1000KM thăm em ấy thôi keke
- Cần xin FB và số đt ko, L cho nè P. Hwa có nhận đc tn của P mà lu bu quá k reply kịp. Thông cảm nghen.
Cũng khoái mà nghĩ dính tới mấy em sale đuối quá. 2 năm trước quen 1 em trưởng phòng KD 1 công ty BĐS đã bị em nó cho lên bờ xuống ruộng rồi ko biết mấy em sale xe hơi cỡ nào nữa :confused: Sao hôm bữa sáng thứ 2 mình ngồi từ sáng cho đến trưa lượn ra trước ra sau mấy vòng mà ko thấy em nó đâu hết ta :D Có coi con Colorado rồi. Xe nhập nhìn dàn tablo và nước sơn đỡ dại hơn hàng VN đấy. Giá lăn bánh mà tầm 700 thì chắc mình họp hợp tác xã cân nhắc làm 1 con đi công trình miền Tây cũng đc à nghen:D Mà mình lái xe mới vào bảo dưỡng chứng tỏ là đã có mối trong này rồi mà có 1 anh sale vẫn nhiệt tình xin số đt mình đó nghen :D

/Lúc bảo dưỡng có gặp 1 mem GMFC chạy Cap màu đen luôn mà nói có mấy câu em lo về đi công chuyện nên nick em quên mất rồi :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Hi bác!

Cái Cô Lô Ra Đồ này có dính vụ hộp số + /- và đổ đèo giống Cap khong các bác?

Em hơi bị ngu về hộp số của GM, nhưng em mới múc một em Cap 2012, nghe chuyện nhiều mà không thấy GM giả nhời! Lại thấy ra mắt mâũ mới khoe thế này thế nọ nên hỏi thăm chút! Các bác cứ ném đá em để em hiểu thêm. Thanks các bác!

Hạng F
13/9/07
7.049
48.483
113
:D
tuananh68 nói:
Hi bác!

Em hơi bị ngu về hộp số của GM, nhưng em mới múc một em Cap 2012, nghe chuyện nhiều mà không thấy GM giả nhời! Lại thấy ra mắt mâũ mới khoe thế này thế nọ nên hỏi thăm chút! Các bác cứ ném đá em để em hiểu thêm. Thanks các bác
Colorado số tay 2 cầu nên khỏi lo đi bác :D

Hạng D
17/12/07
3.203
64
48
rockman nói:
:D
tuananh68 nói:
Hi bác!
Em hơi bị ngu về hộp số của GM, nhưng em mới múc một em Cap 2012, nghe chuyện nhiều mà không thấy GM giả nhời! Lại thấy ra mắt mâũ mới khoe thế này thế nọ nên hỏi thăm chút! Các bác cứ ném đá em để em hiểu thêm. Thanks các bác
Colorado số tay 2 cầu nên khỏi lo đi bác :D
Đúng rồi. Số sàn nên làm gì có +/- anh. Hihi.
@Rockman: Nếu không lầm thì chắc đó là anh Soc, vì sáng sớm vô cty đã thấy ảnh mang xe vào rồi. Đội trưởng đội bóng GMFC, xe đó ảnh mới mua cách đây đc 2 tuần ah. Hihi.
- Haha. Còn pé lễ tân bữa đó nhớ có đi làm mà ta. Sao ko thấy đc trời, bé ngồi chình ình trên showroom mà. Hihi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/12/07
3.203
64
48
Chevrolet214 nói:
conga nói:
Thanks. Bác đăng ký giùm em số xe 51A 351 01 vào 9h sáng thứ 5 tuần này nhé. Em thay nhớt + nhờ anh em kỹ thuật kiểm tra xe để cuối tuần cho sắp nhỏ về quê :)
oki bác!!! :) inbox giùm em tên với sđt của bác luôn nhen!
Anh conga này thì quá quen rồi thì cần chi mà xin số nữa. Hihi