Hạng B2
14/8/16
117
181
43
35
Hè rồi em chạy cao tốc Phan Thiêt-Vĩnh Hảo, cài cruise control 80km/h chạy sướng, nhàn nhã.
mòn mỏi luôn! e cài 79 thôi bác. Có mấy tay xe khách biển Bình Định chạy đêm vượt ầm ầm ko biết có bị phạt ko.

• Like
Reactions: nttanmam and CuBiMi
Hạng C
16/4/16
765
979
98
Vũng Tàu
Tháng 8 e đi Nha Trang, đúng là vắng nhưng vắng mà 80 thì càng bất cập, ít nhất là ban ngày. Chưa kể nó có ngắn đâu, mấy chục km lựng. E đi vào từ nút giao Cẩm Mỹ đến tận Vĩnh Hảo k có chỗ nghỉ ngơi, chỉ tấp vào tè đại rồi đi, mắc ị thì k biết sao
Đầu tháng 6 đi Phan Thiết ban đêm sợ luôn, từ giờ chắc bỏ chạy đêm. Đường tối thui, thỉnh thoảng lại được mấy thằng tải, khách nó chiếu đèn gắn trên mui muốn đui luôn. Mấy cái tấm chắn cao tốc k ăn thua với tụi này, nhất là đoạn dốc
Google với vietmap thì vào đây chỉ toán loạn do chưa cập nhật. Mới 80 đã léo nhéo quan sát tốc độ và lái xe cẩn thận. Google thì quá qua đoạn giao ql55 thì kêu lên mấy km qoẹo lại mà lúc đó nút giao này chưa xong nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
4/5/12
845
29.289
93
99km mà mấy anh làm đều 80kmh đc cũng ...tài nhỉ

hôm cuối tuần rồi em mới đi về, cứ đường trống là em chạy chứ ko có nhìn tốc độ nhiêu luôn :D

ps: có ai bị phạt chưa mấy a? :D

Tập Lái
15/1/20
46
2.669
83
Hiện đang ưu tiên nối thông cao tốc Bắc - Nam cái đã, chứ giai đoạn hoàn thiện nó quy mô gấp đôi hiện nay sẽ tiếp tục thực hiện. Các anh cầu đường còn đớp được nhiều lắm.

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
15/1/20
46
2.669
83
99km mà mấy anh làm đều 80kmh đc cũng ...tài nhỉ

hôm cuối tuần rồi em mới đi về, cứ đường trống là em chạy chứ ko có nhìn tốc độ nhiêu luôn :D

ps: có ai bị phạt chưa mấy a? :D
Hiện thì chạy DG-PT, CL - NT vô tư, chỉ để ý mấy chỗ giao cắt có lối ra vào thôi, còn khúc đường vắng là mình phang 100 đều và chưa bị phạt.

• Like
Reactions: Lyson1
Hạng B2
18/10/11
210
198
43
E nghĩ CT hoàn thiện thì chắc sẽ lên 90km/h thôi. Cảm giác chạy đường cứ hẹp hẹp hơi nhát chân.
Riêng đi đêm thì e ko dám chạy nhanh trên cao tốc, đèn zin con LuxA của e chuối quá mà chạy nhanh đường tối thui ớn quá ớn.

• Like
Reactions: nttanmam