Hạng B2
26/2/15
344
155
43
37
các cao nhân cho em hỏi thăm về 3 hãng này vì em định vay tiền mua 1 chiếc xe để chạy cho 1 trong 3 hãng em tự chạy thì thằng nào thu nhập ổn hơn và khoảng bao nhiêu một tháng nếu chạy buổi chiều tới 8h tối, cách thức hoạt động của nó ra sao?
ai từng chạy cho em xin ít lời khuyên ạ!!! Em cảm ơn.

• Like
Reactions: nttanmam and nta139
Hạng B2
26/2/15
344
155
43
37
Thắng Lợi hiện tại là mạnh nhất ở BD, thuê bao mỗi tháng hình như là 2 triệu, 2 thằng kia chỉ là muỗi. Hiện nay tài taxi rơi rụng nhiều lắm vì chạy không đủ góp NH. Bác hãy suy nghĩ thật kỹ nha
Dạ em cũng sợ như vậy nên mới hỏi có ai từng chạy rồi thì cho em biết thu nhập trung bình nếu nhắm đủ khả năng thì em mới mua. Em thấy cũng hơi khó ăn nên vẫn còn lăn tăn lắm!!

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
28/9/16
189
196
43
Sài Gòn
Em kinh doanh khách sạn ở BD , hiện tại Thắng Lợi là em thấy ổn , mạnh và nhiều xe nhất . Còn mấy ông kia thì lèo tèo vài chiếc , kêu hoài ko thấy tới !

Hạng B2
26/2/15
344
155
43
37
Em kinh doanh khách sạn ở BD , hiện tại Thắng Lợi là em thấy ổn , mạnh và nhiều xe nhất . Còn mấy ông kia thì lèo tèo vài chiếc , kêu hoài ko thấy tới !
Dạ em cám ơn, thắng lợi thì em thấy nhiều xe lắm nhiều khi 1 chỗ nó nằm không 5-6 chiếc nên em muốn hỏi là chạy cho thằng nào thì đủ tiền trả nh hằng tháng ạ.em chỉ cần trừ hết chi phí và tiền nh em có dư đc 4tr là đc rồi.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Trừ hết chi phí còn dư bốn triệu thì cực cho mình quá bác chủ ạ, trong khi phải lo lắng vì nợ ngân hàng. Thôi bán gạo Gò Công tà tà kiếm tiền ít nhiều gì thì vẫn đỡ lo hơn

Hạng B2
26/2/15
344
155
43
37
Trừ hết chi phí còn dư bốn triệu thì cực cho mình quá bác chủ ạ, trong khi phải lo lắng vì nợ ngân hàng. Thôi bán gạo Gò Công tà tà kiếm tiền ít nhiều gì thì vẫn đỡ lo hơn
Dạ em định kiếm bậy 1 chiếc để thỉnh thoảng cho f1 về quê đỡ mưa gió ạ.