Tập Lái
6/3/12
3
0
0
chào các bác ạ, e là new mem, trước e ở bên otofun, nhưng e thấy ssangyong bên đó buồn quá nên qua đây quấy quả các bác, mong các bác giải đáp hộ e vài câu hỏi ạ, :). Tình hình là thế này các ạ, nhà e đang tính đổi xe, nhà e đang đi everest 2006, bjo nhà e muốn đổi xe, đang muốn sang santafe, cũng chỉ định mua xe lướt thôi ạ, nhưng thực tình là e cũng hok thích dáng STF lắm vì nhìn nó hok khỏe và hok hầm hố. :D, lang thang trên mạng e thấy rất kết dáng e rexton, nhìn hao hao GL của mer, nhìn rất đầm xe, e đọc trên này cũng thấy các bác cũng khen e nó nhiều, e muốn hỏi các bác là: 1. xe rexton xdi và xvt khác gì nhau? và xdi kém xvt như thế nào ạ??2. các bác có thể cho e 1 so sánh KHÁCH QUAN giữa 2 xe rexton xdi và STF được hok ạ? chú ý là vô cùng khách quan các bác nhé, :De thì biết là STF mua sẽ giữ giá hơn, và sau này có muốn bán cũng dễ hơn nhưng e chẳng quan trọng, qtrong là e thích, :)), mong các bác sớm reply e, tks các bác rất nhiều, :)

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Hiện giờ chỉ có 2 bác đang đi RT là bác HT Suv75 & bác songtra....
Theo em bác nên mua dòng RT 2

Tập Lái
6/3/12
32
4
8
tôi đã chạy 2 đời SF rồi cũng lên diễn đàn thấy mọi lời khuyên nên mua R2 tôi mới lầy dòng 2.0 R2 chạy mấy tháng thấy đáng đồng tiền bát gạo ( đấy là so sánh 7 chỗ dòng xe hàn )