Hạng D
2/5/16
1.932
1.880
143
Nội ngoại thất đều đẹp, đặc biệt đuôi sau nhìn đẹp hơn bản cũ rất nhiều. Hy vọng đỡ ồn hơn bản cũ.

Hạng D
21/12/17
1.812
2.780
113
40
Vios thì nhiều thật. Còn Accent kêu doanh số khủng nhưng thật sự em thấy trên đường rất ít. Chả hiểu nổi, ông TV tự công bố chứ không chơi với VAMA. em ở sg, thật sự là rất ít thấy accent. Trong khi doanh số gần băng vios
Bác nói cũng có lý, vios thấy chạy trên đường nhiều hơn hẳn accent. Nhưng ở chỗ em (thành phố thuộc tỉnh) thì accent vẫn nhan nhản bác à. Còn city thì có khi cả ngày không thấy chiếc nào, chắc ở thành phố lớn mới chạy nhiều, city tự định vị là xe dành cho người khá giả mà (giá cao).

Hạng D
21/12/17
1.812
2.780
113
40
Soluto xe hàn xẻng ráp VN giá cao hơn attrage hàng Nhật nhập thái mà bác kêu rẻ thì em lạy. Ngoaof ra còn Sunny
Trời đất! Hai ông nội đội sổ Attrage và Sunny mà bác cũng lôi vô đây được.

Không phải tự nhiên nó là hàng Nhật, nhập Thái, giá lại rẻ mà lại có doanh số quá kém đâu bác à.

Đánh giá xe ngon hay dở là phải đánh giá tổng thể tất cả các yếu tố trong suốt quá trình sử dụng chứ không phải chỉ cần có cái động cơ bền bỉ, tiết kiệm gì đó là đủ.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
23/4/17
1.228
1.537
113
36
Vios thì nhiều thật. Còn Accent kêu doanh số khủng nhưng thật sự em thấy trên đường rất ít. Chả hiểu nổi, ông TV tự công bố chứ không chơi với VAMA. em ở sg, thật sự là rất ít thấy accent. Trong khi doanh số gần băng vios
Trời accent giờ nhiều như vios mà bác, đặc biệt phía miền nam, thấy hình như ngoài bắc ko thich xe hàn

Tập Lái
10/11/19
13
30
13
34
Thông thường tại sao có xu hướng tăng chiều dài cơ sở lên nên là sao sao City lại làm làm ngắn lại nhỉ. Phanh đĩa có mắc hơn bao nhiêu đâu mà không làm. Tóm lại là chưa thấy gì cải tiến ngoài hình thức bên ngoài đẹp hơn. Không biết giá có tốt hơn không...
Hôm trước con ciaz trục cơ sở 2650, vãi thật

Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Soluto xe hàn xẻng ráp VN giá cao hơn attrage hàng Nhật nhập thái mà bác kêu rẻ thì em lạy. Ngoaof ra còn Sunny
Mitsubishi là cái quái gì đâu ngoài cái mác Nhật
Doanh số toàn cầu thua xa Kia, doanh số VN cũng thua xa. Chất lượng dịch vụ cũng thua xa Kia, vậy thì về mặt thương hiệu rõ ràng là còn thua Kia
Thứ 2 là về trang bị thì 2 con này cũng ngang nhau, kia lại hơn hẳn về động cơ. Chiếc attrage này lắp máy ngang với i10.
Nói công bằng thì giá cả 2 con đều hợp lý
Còn a nói soluto ko rẻ? Vậy a chứng minh nó ko rẻ ở điểm nào, và ko rẻ so với ai?

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng D
15/9/17
2.782
2.166
113
39
Honda định giá xe lúc nào cũng cao, chất lượng không phải là tuyệt vời, tai tiến cũng nhiều, option kém hơn đối thủ. Cứ chờ xem.

• Haha
Hạng C
22/4/12
839
668
108
mà hình như cảm biến trước sau cũng không có luôn,hôm Hùng Lâm và Hùng autodaily qua Thái review cũng không thấy cái cảm biến nào luôn!

• Haha