Hạng D
14/8/06
1.453
11
0
cHÀO CÁC BÁC,

chiều nay em mới đem INNOVA về sau 4 ngày nằm ụ ở SAMCO Bến Thành để sơn sửa lại vết móp trên cửa sau. Họ thay luôn thanh nẹp mới và đễ lại bao bì trên đó ghi rõ Genuine parts của Toyota, Made in Indonesia, invoice no. Order No, Route, shipping mark là TBTC(Toyota Ben Thanh Company), và dĩ nhiên có luôn bar code.. Qua phát hiện này, em cảm thấy yên tâm hơn khi đã mua INNOVA vì tỷ lệ nội địa hóa của VN thật sự không đáng bao nhiêu( theo phạm vi hiễu biết và phát hiện mới nhất của mình ). Đáng lý ra nhửng chi tiết nhõ nhặt này VN dư sức làm nhưng tất cả đều do Indo làm, kể cả seat belt.

Về cách làm việc: họ hẹn em 4 h giao xe, 4:5 phút xe bò ra sân. Bao nylon chứa thanh nẹp origine , kỹ thuật viên ko có xé rách tọat rồi bõ mà c hĩ cắt phần mép để rút thanh nẹp ra và cho vào thanh nẹp cũ.. Cái này em hài lòng vết tác phong làm viễc.

Sau khi giao xe, em nghiệm thu và Khi em phát hiện thấy còn 1 vị trí bị tróc sơn( chổ này ko bị móp) , em yêu cầu họ sửa chửa, họ làm ngay, 30 phút sao sơn xong hòan tòan.......

Trong thời gian chờ đợi , khách được đãi cafe sửa miễng phí, nằm ghế nệm bật ra sau như máy bay và xem phim

Kết luận: Em hài lòng với cung cácch fục vụ của TOYOTA BEN THANH

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
RE: INNOVA SPARE PARTS XUAT XU. hài lòng service TOYOTA BEN THANH

@luuhong
Bác LH chi hết bao nhiêu cho sự hài lòng? mấy vụ này chắc phải thanh toán kha khá hay là phải bảo hiễm 2 chiều ..

Hạng D
29/3/07
1.808
677
113
vnexpress.net

Trích đoạn: ttvo

@luuhong
Bác LH chi hết bao nhiêu cho sự hài lòng? mấy vụ này chắc phải thanh toán kha khá hay là phải bảo hiễm 2 chiều ..

Bảo hiểm lo hết bác ạ , mua bảo hiểm 7tr3 , tới nay bảo hiểm thanh toán sơ sơ cũng 5tr rùi :D (gần lấy lại vốn)

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

cost : over 3 trieu nhủng bảo hiểm covers hết

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Nói chung các bác nên mua bảo hiểm thân xe cho an tòan.
Tất cả vào hãng làm hết không lo lắng gì cả.
Con vợ em không gắn cản inox hay bất cứ cái gì hết nên đi ở Sài Gòn phải vào hãng luôn.
May là giờ bảo hiểm cạnh tranh nên cũng làm nhanh.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: dkhoi

Con vợ em không gắn cản inox hay bất cứ cái gì hết nên đi ở Sài Gòn phải vào hãng luôn.

Bác o gắn cản inox vì múốn khoe mông vợ 2 bác a`??:):)

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

nguyên tắc bảo hiểm là phân chia rũi ro, càng nhiều người tham gia, bảo hiểm càng đỡ thiệt thòi

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: Luuhong

Trích đoạn: dkhoi

Bác o gắn cản inox vì múốn khoe mông vợ 2 bác a`??:):)
Không bác ạ em đi khắp nên hay xuống miền tây. Gắn cảng dưới đấy là phạt.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: Chit

Bảo hiểm lo hết bác ạ , mua bảo hiểm 7tr3 , tới nay bảo hiểm thanh toán sơ sơ cũng 5tr rùi :D (gần lấy lại vốn)

Em mua bảo hiểm 7,5tr sắp hết năm rồi mà mãi vẫn chưa biết cái dịch vụ của bảo hiểm này như thế nào (em mua Bảo Minh)
Có nên tét thử cái không nhề[&:]

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Bác xem cái đèn xe có mờ thì thay cặp khác cho sáng.