Hạng D
11/1/09
3.654
7.528
113
nơi xa lắm
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens

Bác pyben ơi, xe em zin toàn tập nên chẳng khác j xe trong hãng nên chắc em ko chụp show lên đâu,hihi.em đậu xe bên Viettel gần TTVH Tân Bình, chỗ mà mây Bác off đó, chừng nào mây Bác off nữa hú em nha.

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh

Em đọc bên diễn đàn của các bên OF mới biết carens có chức năng sấy gương chiếu hậu ( sấy kính thì em biết ,nhưng sấy gương thì em hông để ý ) nên đi hơn cả năm rồi mà hổng biết - thiệt lúa quá ! Các Bác có sử dụng chức năng này không , nó có tác dụng thế nào . Các Bác "chiên da" cho em xin ý kiến đi ạ !:D:D:D

• Like
Reactions: Ngove
Hạng F
12/9/10
6.652
41.635
113
48
Bà Tó

vdvan nói:
Em đọc bên diễn đàn của các bên OF mới biết carens có chức năng sấy gương chiếu hậu ( sấy kính thì em biết ,nhưng sấy gương thì em hông để ý ) nên đi hơn cả năm rồi mà hổng biết - thiệt lúa quá ! Các Bác có sử dụng chức năng này không , nó có tác dụng thế nào . Các Bác "chiên da" cho em xin ý kiến đi ạ !:D:D:D
sấy kiếng trước sau gì em cũng có dịp táy máy tò mò hết .
Dưới dán nút của AC , có nút kí hiệu "lăn quăn" , trên cho kính trước , dưới cho kính sau .
Thấy kính nào mở , bác nhấn 1 cái , đèn trên nút sẽ sáng , kính tương ứng dần dần mất hơi nước mờ liền .

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh

anhbocau nói:
vdvan nói:
sấy kiếng trước sau gì em cũng có dịp táy máy tò mò hết .
Dưới dán nút của AC , có nút kí hiệu "lăn quăn" , trên cho kính trước , dưới cho kính sau .
Thấy kính nào mở , bác nhấn 1  cái , đèn trên nút sẽ sáng , kính tương ứng dần dần mất hơi nước mờ liền .
Dạ ý em hỏi gương chiếu hậu 2 bên ạ !

Hạng F
12/9/10
6.652
41.635
113
48
Bà Tó

@vdvan :
kính với gương , bác làm em "lúa" theo luôn .
Xe em hỏng cóa :D

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50

Để DR skint vô trả lời mới được. Xe xứ nóng mà đòi có hả đại ca bồ

Hạng F
12/9/10
6.652
41.635
113
48
Bà Tó

@pyben kaka : lộn chứ bộ :D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Xác nhận 2 kính chiếu hậu 2 bên của CR có chức năng sấy kính .Mặt sau của tấm kính có đường điện trở uốn lượn và được cấp nguồn khi ta bật chế độ sấy kính hậu .

pyben nói:
Để DR skint vô trả lời mới được. Xe xứ nóng mà đòi có hả đại ca bồ

• Like
Reactions: Ngove
Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Kính hậu 02 bên của cà rem có sưởi đó các Bác, xài chung công tắc GIUN với sưởi kính sau

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh

anhbocau nói:
@vdvan :
kính với gương , bác làm em "lúa" theo luôn .
Xe em hỏng cóa :D
Theo em thì em biết là có chức năng này ( vì em đã gỡ cả 2 cái mặt kiếng chiếu hậu ra , phía sau có gim 2 sợi dây điện vào ) em chỉ chưa thử để biết nó có sấy khô mặt kiếng không thôi .