Hạng B1
6/4/10
50
0
6
Hôm mùng 4 tết em bị đạo chích bẻ kính bên tài, em bèn lấy cái khác ra lắp chạy tạm ( em mua sẵn một cặp để sơcua), mùng 5 tết em lại bị vặt bên tài nữa, buồn đến hết tết luôn. Các bác chỉ em cách nào để o bị ngắt lỗ tai đi ạ, em bị ám ảnh quá đi mất.:(:(

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Chỉ có cách bác gởi xe ở chổ nào tin tưởng được thôi. Chứ để ngoài đường,đi 1 hồi quay lại thì nguy cơ mất là rất cáo! Ngòai đường bây giờ đạo chích nhiều quá!

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Bác đi xe gì?chia buồn cùng Bác...Xe nhà em đậu cách vài bước chân thui Bác,mà hai thằng ranh,đi @ chạy đến bẽ cái rụp...đi luôn theo nó,em dí đâu kịp tụi nó....

Last edited by a moderator:
Hạng B1
7/11/07
54
0
0
63
“Oan cho bác Bangonnen rồi. Hic, em là hay thức đêm: Đêm hôm qua bác này đứng ở 995, đêm nay bác này nằm ở 1081. Bác nào học toán giỏi trừ giúp em đi ạ. ”
“Chúc mừng bác bangonnen
, vào lúc rạng sáng ngày hôm nay 12/01/2012 bác đã #
hạng…. Em đang học hỏi bác đây…. Ngày hôm qua em đếm phải được trên 70 bài cơ ạ ”
----------------------------------------------------------------------------------

Và em lại xin được tiếp tục chúc mừng
đến bác <span style=""color: #ff0000;"">bangonnen</span>, vào lúc xế chiều ngày <span style=""color: #ff0000;"">hôm nay 31/01/2012</span> theo giờ của VN ta, bác đã tiếp tục #
hạng ….Từ D lên E <span style=""color: #ff0000;"">(1.000 bài)</span> trong vòng có mấy nốt nhạc. Em đang cố đu dây theo bác đây, nhấp nhẹ chân phanh đợi em vzới bác Ba ngọn nến ơi.
Em đùa tí cho vui,<span style=""color: #ff0000;""> đừng giận em hén :D.</span> Nhiều khi nhờ có em mà sau này bác mới nhớ lại được mốc nào, ngày nào bác đang ở đâââu…. :cool:? Haha,

Hạng B1
6/4/10
50
0
6
Kẹt cái là xe em lại hay để ngoài đường, luồn cáp, kẹp inox, cột dây... em thấy o ăn thua các bác ơi, hôm qua em chuộc lại được, còn sợ quá, thế là mỗi khi đậu ngoài đường là em tháo cả hai tai bỏ vô xe cất luôn, khi nào đi tiếp lại lấy ra gắn vô, tháo ra - gắn vô - tháo ra - gắn vô..........ôi tết.

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
thangkenny nói:
Hôm mùng 4 tết em bị đạo chích bẻ kính bên tài, em bèn lấy cái khác ra lắp chạy tạm ( em mua sẵn một cặp để sơcua), mùng 5 tết em lại bị vặt bên tài nữa, buồn đến hết tết luôn. Các bác chỉ em cách nào để o bị ngắt lỗ tai đi ạ, em bị ám ảnh quá đi mất.:(:(
Bác chủ cẩn thận thế mà vẫn bị vặt àh? Vụ bảo vệ gương khỏi bị vặt theo em là khó, bạn em làm 2 cái lõi sắt to như 2 chiếc đũa đề bảo vệ mà nó cắt cái còn ngọt hơn cắt củ khoai.

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Dạ thanks Bác,tình bằng hữu OS mà....Anh em quý mến nhau và cùng vui vẻ chân tình bằng cả trái Tim giống như khi lái xe vậy...hy vọng mình cùng nhau đóng góp chút gì đó cho 4 rum...xây dựng.....chúc vui....Mến.

Hạng B1
6/4/10
50
0
6
Dạ em đi odyssey bác ạ, còn mấy món logo, nhãn hiệu, gạt nước, chỉ thân xe, sợ rằng o lấy tai được thì.......quá nản luôn.

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39
Còn tình trạng chuộc lại gương là còn tình trạng bẻ gương, nhưng biết sao giờ mua chính hãng thì mắc tốn tiền mà đồng tiền thì liền khúc ruột => vòng lẫn quẫn