Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
18/2/13
5.654
13.863
113
Saigon & Dalat
E đi mùng 2 khoảng 6h từ PXL PN, mùng 4 thì em thay định rời dalat đi nhatrang do nghe nói quãng đường cũng ngắn. Đang nc đường đi dalat-trang ... các bác tư vấn thêm cho em. Đi đường đèo Khánh Vĩnh đổ xuống gần Ninh hoà về lại NT thì phải.
Cám ơn nhiều
Nhà cũng xuất phát từ Phú Nhuận, có lẽ khoảng 5:00 để kịp ngừng ăn sáng ở Madagui. Bác nào đi sớm nhớ zello cập nhật tình hình đường xá cho ae đi sau.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
14/1/13
1.778
1.585
113
E đi mùng 2 khoảng 6h từ PXL PN, mùng 4 thì em thay định rời dalat đi nhatrang do nghe nói quãng đường cũng ngắn. Đang nc đường đi dalat-trang ... các bác tư vấn thêm cho em. Đi đường đèo Khánh Vĩnh đổ xuống gần Ninh hoà về lại NT thì phải.
Cám ơn nhiều
E cũng định ngày 4 đi từ BL - NT, nếu dc đi cùng bác thì vui, tới đó có gì alo tiếp.

Từ DL đổ đèo theo đèo Khánh Vĩnh là đúng rùi, hơn 130km à, đương đẹp lắm, tha hồ nhìn mây & sương mù. Sáng mồng 2 bác đi sớm tí đi cho vui, 6h thì bác lên DL chắc lúc trưa, đi giờ đó năng mệt lắm.

Hạng B2
30/10/13
201
182
43
E cũng định ngày 4 đi từ BL - NT, nếu dc đi cùng bác thì vui, tới đó có gì alo tiếp.

Từ DL đổ đèo theo đèo Khánh Vĩnh là đúng rùi, hơn 130km à, đương đẹp lắm, tha hồ nhìn mây & sương mù. Sáng mồng 2 bác đi sớm tí đi cho vui, 6h thì bác lên DL chắc lúc trưa, đi giờ đó năng mệt lắm.

Cám ơn bác để e tính lại đi sớm hơn tí. Tuỳ 2F1 nữa. DL-NT sẽ zelo nhé tên em chính là tên trên nick

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng B2
9/12/06
203
143
43
Mình khởi hành 5h sáng mùng 2 tết, Bác nào đi cao tốc LT-DG qua ĐXH thì cùng tập trung khởi hành nhé
Địa điểm : trước UBND phường Phước Bình, Q 9

Status
Không mở trả lời sau này.