Hạng C
Hôm qua (thứ 7) em đi Vũng Tàu về cũng ăn gậy chỗ này. Lý lẽ xxx cũng là lấn làn xe máy, blabla... Nói một hồi em bảo thôi anh cho biên bản để tôi ghi ý kiến. Thế là ảnh nói nhắc nhở cho đi, haiz.
Em kể chuyện khơi khơi thế này chắc thế nào thể loại như Hungtech sẽ bảo dựng chuyện, mà thôi kệ. Em đi về đến nhà lên Trên đường thiên lý coi thì thấy ngay thớt này, báo các bác biết vậy.
Liên khúc sẽ còn kéo dài, chiến-hề-sĩ vẫn cứ diễn thôi, dẫu sao em vẫn tin đất nước này vẫn còn Luật pháp.

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Em mới bị tuýt lại tại đường dẫn lỗi chạy làn trong. Hayza.

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113

Khi vừa xuống cầu, chuyển làn có xi nhan đầy đủ.
Vậy mà em vẫn bị tuýt vào. Em ko biết mình lỗi gì.
Xi nhan tấp xe vào lề, mở đèn khẩn cấp, ngồi yên ko tháo dây an toàn chờ hiệu lệnh xuống xe.
xxx: mời anh xuống xe.
Em: Tháo dây an toàn, xuống xe, không cầm theo bất kỳ giấy tờ nào, chỉ mang theo ĐT.

Hạng C
Bác HieuLe309 chuẩn bị bán đấu giá biên bản hàng hiếm này rùi ...hề hê hê

Em đợi bác post phần hay ho nhất rùi sẽ update đầu Topic cho thành Liên khúc luôn :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Em hạ kính xuống hỏi: sao vậy em?
xxx: Anh xuống xe.
Em: Từ từ...
xxx: Chào anh! Anh cho kiểm tra giấy tờ
Em: Tại sao phải kiểm tra giấy tờ?
xxx: Lúc này chuyển qua xxx khác: Anh chuyển làn đường không xi nhan.
Em: Có, 100% là có. Đừng nói là anh chuyển làn trên cầu nha, kể cả chuyển làn trên cầu cũng OK và chạy làn này (làn trong) cũng OK.
xxx: Em thấy anh chuyển làn không xi nhan.
Em: Có, anh chuyển vô làn xong anh tắt.
xxx: rồi, rồi anh đi đi có gì đâu bình thường thôi, em cũng chỉ nhìn bằng mắt thôi
Em: bây giờ anh hỏi nè: đường này ô tô đc chạy lan trong ko? Rất nhiều anh em đang bức xúc vấn đề này?
xxx: anh em nào...bla bla...
Em: anh nói vậy em tự hiểu...Có đi đc làn này ko?
xxx: Được...được...

Cuối cùng em chỉ mong chỉ có vậy thôi...cho sáng tỏ cái thớt này.

http://picosong.com/54ng/

Cũng cần nói thêm, trước khi bước ra giơ gậy cả 3 xxx nhìn rất kỹ trên kính lái (chắc xem có logo OS ko?). Xe em ko hề dán logo và em cũng không trình bất kỳ giấy tờ nào mà vẫn lên xe đi tiếp.

Chỉnh sửa cuối: