Hạng B1
19/8/11
56
10
8
Bác nào thích mua phôi chìa thì em đặt cho: 1,5 triệu/chìa, chưa tính công programming. Chém người ta 7 triệu/cái thì đáng sợ quá.

Chìa khóa của Chevrolet Cruze khá phổ biến, cài đặt rễ ràng ạ

Cái này cả cài đặt cũng rẻ mà các cụ, bên em bán buôn khoảng 1,25tr/chìa chưa cài đặt - Cả cài đặt cũng chỉ 2tr thôi ạ, bên em nhận cài.

Bán buôn giá này xuất cho các dealer của Đại Lý và một số đơn vị chuyên cài đặt chìa khóa là chủ yếu, chứ bên ngoài cũng trên dưois 1,5tr ạ

Vào hãng cái này thì giá sẽ đắt rồi ạ

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/9/11
691
366
63
Các bác cho hỏi, em chỉ muốn làm chìa thường thôi, không có remode có được không ạ? Mục đích chì để mở cửa xe.
Cái này cứ làm bình thường hay phải có phôi phiết, cài đặt gì không ạ? Thanks

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
xetoancau nói:

Cái này cả cài đặt cũng rẻ mà các cụ, bên em bán buôn khoảng 1,25tr/chìa chưa cài đặt - Cả cài đặt cũng chỉ 2tr thôi ạ, bên em nhận cài.

Bán buôn giá này xuất cho các dealer của Đại Lý và một số đơn vị chuyên cài đặt chìa khóa là chủ yếu, chứ bên ngoài cũng trên dưois 1,5tr ạ

Bên Bác Xetoancau có làm chìa khóa của Genesis coupe ko ah ? Nếu có Bác PM cho em giá luôn nhé

tieuho123 nói:
xetoancau nói:

Bên Bác Xetoancau có làm chìa khóa của Genesis coupe ko ah ? Nếu có Bác PM cho em giá luôn nhes

Bên em chuyên các loại chìa Hyundai Kia Gm chính hãng

Chìa khoá Genessis 1,35tr lúc nào cũng sẵn, bác mua nhiều còn giảm nữa, hàng chính hãng ạ. Bên em chuyên giao chìa cho các đội cài đặt chìa khoá trên cả nước, phòng phụ tùng các đại lý chính hãng của Hyundai Thành Công, Kia và Daewoo. Giá luôn rẻ nhất

Hạng B2
26/4/13
215
12
18
Lúc này mấy anh em sale parts hoạt động mạnh quá là tin vui cho cộng đồng hâm mộ GM đây mà, đúng vậy làm chìa khóa thì bên ngoài chỉ cần lập trình lại imolizier thôi thì dễ quá.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
xetoancau nói:
tieuho123 nói:
xetoancau nói:

Bên Bác Xetoancau có làm chìa khóa của Genesis coupe ko ah ? Nếu có Bác PM cho em giá luôn nhes

Bên em chuyên các loại chìa Hyundai Kia Gm chính hãng

Chìa khoá Genessis 1,35tr lúc nào cũng sẵn, bác mua nhiều còn giảm nữa, hàng chính hãng ạ. Bên em chuyên giao chìa cho các đội cài đặt chìa khoá trên cả nước, phòng phụ tùng các đại lý chính hãng của Hyundai Thành Công, Kia và Daewoo. Giá luôn rẻ nhất

Giá này đã bao gồm luôn cài đặt luôn chưa Bác. Nếu ko thì cài đặt luôn thì giá bao nhiêu ?