Chẳng là qua đầu tuần này e làm chuyến công tác ở xã Dân Thành,huyện Duyên Hải-Trà Vinh dài ngày ở lại cần mấy pác tư vấn dùm e nên đi cung đường nào gần nhất & ít qua phà & dân cư ạh,e seach Gps thấy ven theo Ql1A-Ql60-Ql53... cug đường này có ok ko xác pác,còn lộ trình nào khác nữa ko ah? Xin cảm ơn mấy pác trước. :p

Hạng D
10/3/15
4.591
22.836
113
đường đó ngắn nhất rồi bác, đường đi suông sẻ, có qua phà Cổ Chiên hơi lâu thôi :D ngày này năm sau có cầu rồi sẽ khoẻ hơn

• Like
Reactions: Sang Inno
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Đường đó là ổn nhất rồi bác, bác đi dài ngày thì ở Duyên Hải có mấy cái karaoke cũng dzui dzui :D

• Like
Hạng B2
17/4/12
147
112
43
Bác đi cao tốc SG-TL, sau đó về ngả ba Trung Lương - Cầu Rạch Miểu - QL60 - Phà Cổ Chiên - Tp Trà Vinh - QL 53 về Duyên Hải - Dân Thành, gần 200km, về bác ở Ks Toàn Vinh ok đó bác:3dquaytay: đi đúng tốc độ, đoạn Bến Tre, Mỏ Cày có bắn tđ đó, đi tà tà 4h30p là tới nơi.

• Like
Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Bac chu cong tac du an nhiet dien duyen hai pk?
Dan thanh, duyen hai la que em day ah. Di cung duong qua pha Co chien la dung roi bac. O Dan thanh Co motel QUE BIEN la cua ong anh em day, bac den day ma o, gia binh Dan.

• Like
Bac chu cong tac du an nhiet dien duyen hai pk?
Dan thanh, duyen hai la que em day ah. Di cung duong qua pha Co chien la dung roi bac. O Dan thanh Co motel QUE BIEN la cua ong anh em day, bac den day ma o, gia binh Dan.
Ồh,đúng rồi pác,e đi xuống ctrinh Nhà máy Nhiệt điện Duyên Hải 3 đó pác. Mới khởi công cuối năm vùa rồi,hì,nếu có dịp nào về dưới ae cf giao lưu ạh,tại e cũng ko rành khúc dưới này. :p

Chan thành cảm ơn mấy pác đã chỉ bảo nhé,chắc e sẽ theo cái lộ trình Gps như mấy pác nói,thấy cũng gần,về dưới phải thử mấy chỗ ks,karaoke,zới biển mấy pác chỉ mới đc,hehe.:)