Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
46
Chào tất cả các bác MFC.

Chủ nhật ngày 28/12/1014 trân trọng kính mời tất cả các bác có đăng ký đồng phục MFC và tham gia chuyến Caravan Đà Lạt, tham gia cafe tại Cafe Rose đường 3/2,kế bên rạp hát Hòa Bình nhé vào lúc 9h sáng. Mục đích
1. Góp ý và giải đáp thắc mắc lần cuồi cho chuyến đi.
2. Kiểm tra bộ đàm.
3. Nhận STT và decal dán xe. Không chấp nhận dán vào sáng hôm khởi hành tại điểm tập trung nhé...PHẠT ah
4.Giao lưu ra mắt các bác mới tham gia lần đầu cho bớt bỡ ngỡ, ai bỡ ngỡ nhớ mang theo Bia hoac rượu cho hết bổ ngữa.
5. Phân chia nhiệm vụ và giao nhận chở quà từ thiện nếu xe nào còn trống.
6. Giao nhận áo đồng phục MFC 2015 ( bác nào không nhận và không uỷ quyền nhận em sung công quỹ nhé kekeke:3dcuoi:

Các bác vui lòng đến tham gia đầy đủ ah.
Thân

Hạng B2
8/7/14
138
215
43
Bác Bảo ơi, hôm đó ghé cafe nhận áo cho em xin luôn cái logo MFC được không Bác?

Hạng D
19/10/06
2.225
12.522
113
Chào tất cả các bác MFC.

Chủ nhật ngày 28/12/1014 trân trọng kính mời tất cả các bác có đăng ký đồng phục MFC và tham gia chuyến Caravan Đà Lạt, tham gia cafe tại Cafe Rose đường 3/2,kế bên rạp hát Hòa Bình nhé vào lúc 9h sáng. Mục đích
1. Góp ý và giải đáp thắc mắc lần cuồi cho chuyến đi.
2. Kiểm tra bộ đàm.
3. Nhận STT và decal dán xe. Không chấp nhận dán vào sáng hôm khởi hành tại điểm tập trung nhé...PHẠT ah
4.Giao lưu ra mắt các bác mới tham gia lần đầu cho bớt bỡ ngỡ, ai bỡ ngỡ nhớ mang theo Bia hoac rượu cho hết bổ ngữa.
5. Phân chia nhiệm vụ và giao nhận chở quà từ thiện nếu xe nào còn trống.

6. Giao nhận áo đồng phục MFC 2015 ( bác nào không nhận và không uỷ quyền nhận em sung công quỹ nhé kekeke:3dcuoi:

Các bác vui lòng đến tham gia đầy đủ ah.
Thân

mấy giờ bắt đầu bác chủ ơi?

Hạng D
14/11/10
3.051
4.571
113
HCM
Em 1 vé ợ, tới lấy áo + hóng vụ Đà Lạt :D
Em cũng đi Đà Lạt nhưng đi tới 4 ngày nên đu theo mấy bác lượt đi :D