Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
  • Like
Reactions: ngidinh
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
cái này em có, nó bắn keo nhiệt.... Em sợ cái này ko dùng được.
chắc em kiếm cái giống bác ngidinh.
anh Khoa ơi, em muốn mua về xài luôn, biết đâu sau vụ này em đo lổ mũi "chiên nghiẹp" cho mfc kiếm sống sao. Hehehehe
Nhớ mua loại 35k cán bằng cây chớ đừng mua cây 15k e xém bị điện giựt......móa ham rẻ .

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Quay lại câu hỏi dùng gì hàn hay trét, dùng keo ab ok ko mấy bác..
mấy bác cho em hỏi... để cố định cái lưới này vào miếng nhựa trên thì mình ên dùng gì. có khả năng chịu nhiệt
silicon?
hàn keo nhiệt
dùng keo AB
hay có cái gì để cố định nó để hàn nhựa ạ... có gì chỉ em để hoàn thành công đoạn cuối

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Quay lại câu hỏi dùng gì hàn hay trét, dùng keo ab ok ko mấy bác..
Dùng nhựa hàn chắc chắn hơn !
------- Ngoài lề xíu : ae nào có thể tra được địa chỉ ip ko ? Hoàng bị cướp mất 1 spacy trắng khu vực P26 Bình Thạnh . Đường vào nhà thờ Thanh Đa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
mấy bác cho em hỏi... để cố định cái lưới này vào miếng nhựa trên thì mình ên dùng gì. có khả năng chịu nhiệt
silicon?
hàn keo nhiệt
dùng keo AB
hay có cái gì để cố định nó để hàn nhựa ạ... có gì chỉ em để hoàn thành công đoạn cuối
Trên phần nhựu có nhửng cây xương . Bác dùng dây gút là ok nhất .

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Dùng nhựa hàn chắc chắn hơn !
------- Ngoài lề xíu : ae nào có thể tra được địa chỉ ip ko ? Hoàng bị cướp mất 1 spacy trắng khu vực P26 Bình Thạnh . Đường vào nhà thờ Thanh Đa
chia buồn với bác. Đoạn nào vắng tới mức bị cướp vậy? Bác hay người thân có sao ko?
Bác hỏi tra địa chỉ ip là iphone hay ip internet bác?
iphone thì cứ find my iphone nếu có cài, nhưng nếu iphone ko cài app này thì cũng chịu. iOS 8.x sau này có nhiều chế độ, đặc biệt là share location cho những máy trong 'family', nếu bác share trước đó mở ra thấy ngay.

• Like
Reactions: ngidinh