Hạng B2
7/2/14
303
150
43
Trà Vinh
Thân gửi : ACE Previa club
Sau một thời gian gom lúa, tìm hiểu, trặc trọc, thao thức ... cuối cùng ngày 26/8/2014 em cũng cưới được em nó về. Đến nay đã được 02 ngày nhưng em vẫn chưa được "đọng phòng", phần vì công việc nhưng chủ yếu là chưa lái một mình bao giờ nên chưa dám lái, định cuối tuần này mới chạy thử.
Em rất thích các diễn đàn của Previa club, hầu như ngày nào em cũng vào tối thiểu một lần, do đó em muốn tham gia hội Pre và báo cáo tình trạng V2 của em nhờ anh em tư vấn em phải làm gì thêm để em nó không "giận dõi" bất thường, chúc Hội Pre ngày càng phát triển, hình em nó.
Những việc em định là:
1. Căn chỉnh lại máy, bảo dưỡng định kỳ (hiện nay máy cũng còn rất êm).
2. Làm lại giảm sóc: chắc phải thay phuộc và cao su ...
3. Các thứ khác nhìn chung còn rất được và Zin.
Em ở Huỳnh Tấn Phát, quận 7, anh em nào đã là thành viên hội Pre có off, 8 thì cho em ké với nhé. Mong nhận được sự tư vấn của tất cả anh em.
Cám ơn Bác Tam Binh đã kiểm tra hồ sơ gốc cho em.
Em xin bổ sung thông tin cá nhân:
Tên thật: Nguyễn Văn Tân
Biển số xe: 51A 911.93
Điện thoại: 0918 335 635

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Sau một thời gian gom lúa, tìm hiểu, trặc trọc, thao thức ... cuối cùng ngày 26/8/2014 em cũng cưới được em nó về. Đến nay đã được 02 ngày nhưng em vẫn chưa được "đọng phòng", phần vì công việc nhưng chủ yếu là chưa lái một mình bao giờ nên chưa dám lái, định cuối tuần này mới chạy thử.
Em rất thích các diễn đàn của Previa club, hầu như ngày nào em cũng vào tối thiểu một lần, do đó em muốn tham gia hội Pre và báo cáo tình trạng V2 của em nhờ anh em tư vấn em phải làm gì thêm để em nó không "giận dõi" bất thường, chúc Hội Pre ngày càng phát triển, hình em nó.
Những việc em định là:
Em ở Huỳnh Tấn Phát, quận 7, anh em nào đã là thành viên hội Pre có off, 8 thì cho em ké với nhé. Mong nhận được sự tư vấn của tất cả anh em.
Chào mừng Bác đến với PREVIA CLUB. Hôm nào em hỏi thăm tửu lượng của Bác nha, em là Hậu là phó trưởng ban .... tiếp tân của hội. :)

• Like
Reactions: Tam Bình
Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Bác DangThienAn ơi, Củ Chi có rượu đế Bàu đá nè, phong cảnh hữu tình nè, người hiếu khách nè, ...địa điểm thích hợp để hỏi thăm tửu lượng đó bác:3dnhacnon:

• Like
Reactions: auto85
Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Những việc em định là:
Chúc mừng Bác

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Bác DangThienAn ơi, Củ Chi có rượu đế Bàu đá nè, phong cảnh hữu tình nè, người hiếu khách nè, ...địa điểm thích hợp để hỏi thăm tửu lượng đó bác:3dnhacnon:
Dạ dưới em đi lên theo đường Đức Hòa cũng gần Bác Tam Bình ơi, hôm nào vậy Bác ? em mà nghe rịu là mê lắm.:)

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Biển số hông chưa lột kìa bác ơi. Tính ra em ở tỉnh xa thiệt thòi quá, muốn ốp iếc gì với mấy bác cũng khó, em đi một mình bà cả không cho đi, sợ em tò tí với em nào khác :3dcuoi:

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng C
26/9/12
504
641
93
Hôm nào có dịp em đem rượu Xuân Thạnh Trà Vinh lên đấu với đế Bàu Đá hé bác Bình :3d2lonbia: