Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
Mấy bác gọi điện trước hỏi nha.
DT: 063 3663 889, đường Lê Hồng Phong - Liên Nghĩa nha mấy bác.
Em tính ghé đây ăn trưa, mà sao phải gọi đt trước bác? Đặt món trước hay sao? Vị trí nó nămg trên gu gồ như trong hình phải kg bác? Góc trái bên dưới (kg hiểu sao hình load lên đây mờ quá)

Mồng 2 tết đi dalat, theo các bác đi giờ nào không dính kẹt  xe

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Em tính ghé đây ăn trưa, mà sao phải gọi đt trước bác? Đặt món trước hay sao? Vị trí nó nămg trên gu gồ như trong hình phải kg bác? Góc trái bên dưới (kg hiểu sao hình load lên đây mờ quá)

View attachment 425480
Bác nên gọi trước hỏi có món gì rồi mới ghé vì quán mới nên vắng chưa đông khách.

• Like
Reactions: hết bánh mì
Hạng C
17/6/15
818
1.351
93
Từ HCM đi Đà lạt mất khoảng mấy tiếng và qua bao nhiêu trạm thu phí vậy các bác? tốn bao nhiêu lúa ạ, nếu đi 1 -2 người thì nhảy lên PT, TB ngủ sướng hơn phải ko ạ?

• Like
Reactions: kts.quang
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
6 tiếng - 7 tiếng, 5 trạm thu phí, 40 + 60 + 20 + 20 + 27 k VND,
bác đi PT, TB ok thôi, nhưng đôi khi cảm giác mạnh bất đắc dĩ vì mấy anh chạy hơi nhanh theo như em quan sat @tuyettinhca

Hạng D
21/10/14
1.721
3.700
113
MRLQ..nhiều người tò mò bởi cái tên...không hiểu tại sao những chiếc xe khách to do ai hướng dẫn vẫn chở khách đoàn vào đây để làm gì..thật tội nghiệp cho những đoàn khách du lịch....những cái tên như MRLQ, làng Cù lần..khách nếu đã đến 1 lần thì chắc chắn không đến lần 2....đường vừa xa, vừa xấu, mùa nắng thì bui bặm, mưa thì lầy lội, đến nơi thì vài cái hồ nước, vài căn nhà, vài cái chòi bên cạnh một con suối tự nhiên...bác nào không vừa lòng thì cứ ném đá, chứ mình thấy công sức đi từ Đà lạt vào đến MRLQ, và cả cái làng Cù lần..để tận hưởng cái dịch vụ & ngoạn cảnh...là không đáng bỏ công..nếu không nói là đã lỡ tốn công, thời gian rồi, thôi thì cứ ghé 1 lần cho biết......hihi..
Cám ơn thông tin của bác, vậy KDL thung lũng vàng + núi langbiang thì sao bác ? Nếu bác đã đến thì cho em thông tin với

Hạng D
21/10/14
1.721
3.700
113
Chỗ nào bác chưa đi thì cứ lái đi bác, chủ yếu là trải nghiệm đường đi vi đường đẹp :)
em cũng thích trải ngiệm những cung đường đẹp, nhưng nghe vài bác nói đường vào làng cù lần giờ không còn đẹp, nên hơi lăn tăn

Hạng C
1/1/12
530
375
63
Cám ơn thông tin của bác, vậy KDL thung lũng vàng + núi langbiang thì sao bác ? Nếu bác đã đến thì cho em thông tin với
Thung lũng vàng + langbiang thì tham quan được vì nó dễ đi với ko quá xa, tham quan ngắm cảnh chụp hình ok :D
Còn MRLQ + Cù lần + Đất sét thì ko có lần thứ 2, quá xa + ko có gì thú vị, ở làng Cù lần em ăn trưa gọi món 30ph ko có do ko phục vụ kịp, đứng lên bỏ về luôn.