Hạng B2
6/12/12
138
407
63
Lời đầu tiên cho em dc phép chào gia đình nhà Toyota... Sau bao năm dành dụm thì em cũng đã gom góp dc chút ít để tậu 1 em vợ 2 là chiêc camry đời 2010 đèn vuông... Em đang tính dọn 1 số đồ cho nội ngoại thất nên muốn tham khảo các anh các bác trong đây, có gì nhờ các anh các bác hỗ trợ tư vấn hoặc giúp đỡ em để có thể làm con xe ngon, đẹp, giá tốt...Trong đó có 4 thứ e đang quan tâm nhất hiện tại:

1. Về DVD cho xe thì hình như chủ cũ cũng đã gắn rồi. Nhưng em ko biết model này là đời nào? mong các bác xem qua hình, em cũng thấy có hệ thống Navi nhưng ko biết có tích hợp ko hay sao mà lúc mở máy thấy hiện Navi system + có khe thẻ GPS... Mong cả nhà chỉ giáo e làm gì thêm để có cái Navi này ah

lúc mở
Giúp em nâng cấp nội + ngoại thất Camry 2.4 đời 2010

em ko thấy hiệu gì hết nên ko bít là model gì ? ko bít có tích hợp GPS ko hay sao nữa .... huhuhu

2. Em muốn gắn cái Cruise Control cho tiện đi xa lộ, ko biết bác nào đã lắm qua hoặc có quen với tiệm nào thì giúp em gắn với, gắn lâu ko ah... Về giá cả thì e có xem bài viết tầm 1tr7 phải ko ah ? Cái này là OEM theo xe hay phụ kiện hãng thứ 3, xài ổn định ko ah ? đi xa lộ mà ko ổn thì cũng hơi phiêu... hixhix

3. Em có search dc 1 số bài có bác up luôn cái nút star/stop --> có nên gắn ko ah, e cũng chưa hình dung dc gắn cái này thì chìa zin toyota mình vẫn giữ, còn sẽ có thêm 1 cái remote khác nữa phải ko hay sao ah ?

4. Về mâm xe, base là 215/60 R16 nhưng ko bít có bác nào lên mâm 18 chưa ah? lên mâm đó thông số ra sao? chạy ổn ko, nếu ko chắc e chỉ dám lên mâm 17 cho nó lớn tí ^^ Em cũng ko biết tiệm nào bán nhiều mâm kiểu đẹp nữa... Giá cho mâm + lốp các bác cho em vài số để tham khảo trước để bỏ ống heo là vừa...hihi

em cũng thấy tren mạng có vài kiểu cho camry đẹp quá ah... hixhixhi.. nhìn mê luôn

5. Ngoài ra mấy cai lặt vặt như thảm lót, lọc không khí.... này nọ thì mua ở tiệm nào dc ah ? giá em sợ bị chém vì mới có oto nên lơ mơ như 2 lúa lắm ah

Mong các anh các bác trong gia dình Toyota hỗ trợ...

SDT e là 0908.579.795 - Nhà ở khu vực Q.7 - hy vọng có dịp gặp các Anh các Bác trong gia đình Toyota để trao đổi thêm kinh nghiệm ah

Em cám ơn

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Bác qua thớt Camry đời sau năm 2007, hỏi đáp thắc mắc, mọi người trong thớt đó đều đã đi qua và đã độ hết những gì bác hỏi, bên đó sẽ cho địa chỉ cụ thể từng chỗ làm nhé!

Hạng B2
6/12/12
138
407
63
Bác qua thớt Camry đời sau năm 2007, hỏi đáp thắc mắc, mọi người trong thớt đó đều đã đi qua và đã độ hết những gì bác hỏi, bên đó sẽ cho địa chỉ cụ thể từng chỗ làm nhé!

để e post hỏi lại trong thớt ấy, hy vọng các bác giúp đỡ

bác có bít thành viên nào cụ thể để e tầm sư ko ah... hihi

• Like
Reactions: Atimeforus
Hạng D
17/3/09
1.109
10
38
Phòng CSKT
Em đang dư 1 bộ mâm 17 mạ crom, vỏ michelin mới tháo ra từ con camry 2008 đây. Nếu bác có nhu cầu e để lại bác toàn bộ mâm và vỏ. Có gì pm inbox cho em, em sẽ gửi hình cho bác xem.

• Like
Reactions: iken.1340