Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Thanks cac bac, em close topic a

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Ngang đi Bác, nhưng sao tranh nhỏ và nhiều quá, em nghĩ làm 1 bức to to ngay phòng khách là đủ rồi, hoặc chỗ bàn ăn này mình làm 1 khung ốp nhiều tấm kính cách điệu, mày lá hẹ sẽ đẹp và sang hơn.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Ngang đi Bác, nhưng sao tranh nhỏ và nhiều quá, em nghĩ làm 1 bức to to ngay phòng khách là đủ rồi, hoặc chỗ bàn ăn này mình làm 1 khung ốp nhiều tấm kính cách điệu, mày lá hẹ sẽ đẹp và sang hơn.
Cảm ơn bác, tranh nhỏ và nhiều là 3 bức dưới cùng hả bác? Ý bác là em chọn loại tranh ngang và 1 tấm thôi pk? Bác có mẫu lá hẹ gì đó ko? cho em tham khảo với? Thanks

Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Ý em là sao nhiều tranh quá, tranh khổ hơi nhỏ? Không biết vì Bác thích chăng, em nghĩ chỉ cần 1 bức tranh đẹp nhất, chọn khổ to to nhìn có điểm nhấn luôn là đẹp, hoặc nếu có nhiều rồi thì treo so le với nhau đi, treo thẳng hàng thẳng lối nhìn bt quá .

Em gửi kiểu thế này nè xem Bác thích không? em thấy sang và đẹp
0

0

Ví dụ như vậy nè, em mất mấy tấm hình đẹp đẹp rồi.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Ý em là sao nhiều tranh quá, tranh khổ hơi nhỏ? Không biết vì Bác thích chăng, em nghĩ chỉ cần 1 bức tranh đẹp nhất, chọn khổ to to nhìn có điểm nhấn luôn là đẹp, hoặc nếu có nhiều rồi thì treo so le với nhau đi, treo thẳng hàng thẳng lối nhìn bt quá .

Em gửi kiểu thế này nè xem Bác thích không? em thấy sang và đẹp
0

0

Ví dụ như vậy nè, em mất mấy tấm hình đẹp đẹp rồi.
Em không xem được mấy cái hình của bác, bác gửi lại dùm em duoc ko? Thanks

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Em xem được rồi, cảm on bac ntttruong nhieu a.

Có bác nào có cao kiến gì nữa ko cho em tham khảo với ạ. Thanks

Tập Lái
5/4/14
4
9
3
Em thì em ủng hộ sau cái sofa là cái tranh ngang lớn lớn một xíu, còn phần bàn ăn thì tranh đứng vậy là vừa rồi nếu không nhìn rối lắm, nhỏ nhỏ cho thoáng cái căn phòng ăn vố đã hơi hơi nóng hjjj

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Em thì em ủng hộ sau cái sofa là cái tranh ngang lớn lớn một xíu, còn phần bàn ăn thì tranh đứng vậy là vừa rồi nếu không nhìn rối lắm, nhỏ nhỏ cho thoáng cái căn phòng ăn vố đã hơi hơi nóng hjjj
Ý bác là chỗ bàn ăn bác chọn option 1 đúng ko? Cảm ơn bác nhiều.

Tập Lái
5/4/14
4
9
3
dạ chính xác rồi bác nhỏ cho thoáng căn phòng, bên cạnh đó treo đứng hợp hơn với cái bàn chữ nhật

Status
Không mở trả lời sau này.