Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
RE: Nho cac bac tu van Muso Libero !!!

Trích đoạn: nthung

Trích đoạn: CHEVY2007
Em mới lấy Libe một tháng nay.Đến giờ là 2.5k km rồi và bắt đầu thấy hối hận.Lẽ ra dành thêm tiền chút xíu nhịn ăn nhịn nhậu để mua xe khác ngon hơn,ví dụ như ML350 chẳng hạn,chứ chạy Libe máy mec mà chỉ thấy sướng một mình ko ai biết thì chán lắm:D:D:D.
Bác nói rõ hơn 1 chút được không, hối hận là thế nào hả bác?

Hối hận là lỡ xài máy mec mà ít người biết:D:D.
Wá! chương trình kmại mới wá ngon.Bác ở đâu vậy,bữa nào offroad cho vui đê??Em libe này chạy trong thành phố sướng hơn land cu đơ (vì AT) mà offroad cũng chả kém!

Hạng B2
22/2/07
113
533
118

Các bác cho mình hỏi. Nếu hàng ghế thứ ba, mình đổi sang kiểu ghế quay mặt ra trước (giống như các xe 7 chổ khác) thì có được không? Có bị xxx hỏi thăm không(vì thay đổi kết cấu xe)? Ở đâu làm đẹp và uy tín.

Hạng B2
6/8/05
120
0
0

Trích đoạn: curious

Các bác cho mình hỏi. Nếu hàng ghế thứ ba, mình đổi sang kiểu ghế quay mặt ra trước (giống như các xe 7 chổ khác) thì có được không? Có bị xxx hỏi thăm không(vì thay đổi kết cấu xe)? Ở đâu làm đẹp và uy tín.

Sao hồi mua xe bác không yêu cầu hãng làm luôn ? miễn phí mà ! hay do bác mua xe cũ ?

Hạng C
10/11/05
803
5
18

iem chạy thử, thấy O.K, phanh ABS ngon, đầm, chắc là sẽ ăn xăng vì xác nặng 2 tấn, tốc độ 50km/h tự khóa 4 cửa, điều hòa 1 dàn nên yếu. Hàng ghế thứ 3 thì quên luôn, iem cao có 1.6m mà không ngồi được!!!

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: passion road
Sao hồi mua xe bác không yêu cầu hãng làm luôn ? miễn phí mà ! hay do bác mua xe cũ ?
Iem vừa đặt cọc xong, thứ 2 lấy xe. Sửa ghế miễn phí thật hả bác? bác cho iem thông tin cụ thể với.

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: leloc3003

Em dang coi 1 chiec , nhin cung ok , xe cung tam doi 2004 gio 265 trieu duoc hok vay ah !!!

Em mới lấy Libe một tháng nay.Đến giờ là 2.5k km rồi và bắt đầu thấy hối hận.Lẽ ra dành thêm tiền chút xíu nhịn ăn nhịn nhậu để mua xe khác ngon hơn,ví dụ như ML350 chẳng hạn,chứ chạy Libe máy mec mà chỉ thấy sướng một mình ko ai biết thì chán lắm:D:D:D.
Vô lý quá sao bác k nhịn nhậu mà để xe chênh lệch thế ạ.Em hỏi vui thôi bác vui thì trả lời không vui cũng đừng mắng em nhá

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Hối hận là lỡ xài máy mec mà ít người biết:D:D.
Wá! chương trình kmại mới wá ngon.Bác ở đâu vậy,bữa nào offroad cho vui đê??Em libe này chạy trong thành phố sướng hơn land cu đơ (vì AT) mà offroad cũng chả kém!
Iem hay offline cùng ae Fiat ở F cafe, đường Lê Văn Lương. Musso do Mekong lắp, hiệu Củ sâm, máy Mec, funny thật. Offroad thì iem không thích, vì mệt lắm. Iem thích gầm cao vì cảm thấy đi sướng hơn sedan, ngồi đỡ mỏi.

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Khôn dại gì thì iem cũng quyết Musso Libero rồi các bác ạ, chốt giá 26K, màu vàng.
Chúc mừng bác có xe mới nhé khao xe luôn đi bác có gì ới em đi cùng với

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: kia.vuong
Chúc mừng bác có xe mới nhé khao xe luôn đi bác có gì ới em đi cùng với
tất nhiên là phải khao rồi, có lẽ tuần sau nhé.