Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Không biết bác Khoavitab còn định gả V2 ko nữa, ngay màu đỏ luôn

Hạng F
10/3/07
5.056
8.694
113
Thủ Đức - TP.HCM
herosinbad nói:
Không biết bác Khoavitab còn định gả V2 ko nữa, ngay màu đỏ luôn
Bác Khoavitab bán Previa màu đỏ cũng lâu lâu rồi Bác. Bây giờ Bác ấy đang đi Previa 91 màu trắng.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tamtany nói:
tridung1981 nói:
Hihi...nhưng e lại thích màu sơn zin hơn , khỏi phải rắc rối giấy tờ với lại son zin chắc đẹp hơn sơn lại...
Quên đi pac! Giờ con nào mà còn sơn zin chắc xấu hoắc vì nó trầy với tróc tùm lum! 22 năm rồi mà! Sơn lại màu, giấy tờ tốn có mấy chăm àh, tiền sơn mới sợ, chừng 6-10 chai!!! :)
thứ nhất sơn zin là không có đâu,còn xe màu đậm thì bửa nào rảnh ghé Phương phát nghía thử vài em ở đó thử đi rồi tính tiếp

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Để mai em thuốc bác ấy xong rồi dẫn lên PP làm tô cháo vịt nhe bác CC.:D:D

@bác CC, bộ sạc em làm cho bác gần xong rồi đó, mấy hôm nay lubu chưa kiếm ra cái nắp

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Xedaumalai nói:
tieuho123 nói:
tamtany nói:
ddtuyen nói:
Nói chung thì cho 100 km mà có hao hơn 1-2 lít xăng cũng chẳng đáng gì. Các Bác bớt uống bia lại để dành tiền đổ xăng còn có lợi cho sức khỏe nữa đó:D
OK cho si nghĩ đúng! Không kinh doanh thì năm chạy nhiều lắm chừng 5000km, hao hơn so mấy cái xe khác chừng 2,1 tr / 1 năm, mà sướng hơn nhiều thì đâu đáng để đong với đếm ta!!!!!!!!! :D
cái này cũng là suy nghĩ của em nè.....em bổ sung thêm là số tiền dư để mua xe khác ( ít nhất cũng trên 300tr ...bỏ ngân hàng , mỗi tháng cũng có được 2.4tr ....số dư đó thừa sức đổ xăng chạy xả cửa luôn.....do đó trước đây em đi TP toàn từ 16 - 22L/100km ko vẫn cười tươi vì chạy em nó ko bị mỗi lưng , ngồi rộng thoải mái.......sau này khi em đi chơi xa Bà Cả nhà em có nhắc đến là đi Pre chơi xa ko thấy mệt, còn sedan thì đi ngộp hơn , chật quá ,..... chắc phải làm công tác tư tưởng lại cho Bà Cả để rước 1 em 9x về chơi tiếp mới được ..... xe Pre thì em có nguồn nhiều nhưng chưa thuyết phục xong Bà Cả để rước em nó về thôi
Uh mua về rồi anh em ta cũng nhau,,,,,,,,,,,,,sửa nữa nha!
He.....he.....Bác an tâm đi , Bác là gần nhà em nhất ( trừ Bác Sondakao888 ko biết quậy xe :):):):) ) nên em mà chơi với Pre là qua học hỏi kinh nghiệm của Bác & Bác Tâm là cái chắc luôn.....Biết đâu qua lễ 30/4 em lại tiển em Genesic về nhà chồng mới xong kiếm 1 pre ko chừng

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
herosinbad nói:

@bác CC, bộ sạc em làm cho bác gần xong rồi đó, mấy hôm nay lubu chưa kiếm ra cái nắp
thanh kiu vinamiu bửa nào ghé làm tô cháo nòng nợn nhá hết bán cháo vịt rồi:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
CHIEUCUONG nói:
herosinbad nói:

thanh kiu vinamiu bửa nào ghé làm tô cháo nòng nợn nhá hết bán cháo vịt rồi:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Cháo gì cũng được bác, miễn có cớ ngồi 888888 là được rồi :D:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
tieuho123 nói:
Xedaumalai nói:
tieuho123 nói:
tamtany nói:
ddtuyen nói:
Nói chung thì cho 100 km mà có hao hơn 1-2 lít xăng cũng chẳng đáng gì. Các Bác bớt uống bia lại để dành tiền đổ xăng còn có lợi cho sức khỏe nữa đó:D
OK cho si nghĩ đúng! Không kinh doanh thì năm chạy nhiều lắm chừng 5000km, hao hơn so mấy cái xe khác chừng 2,1 tr / 1 năm, mà sướng hơn nhiều thì đâu đáng để đong với đếm ta!!!!!!!!! :D
cái này cũng là suy nghĩ của em nè.....em bổ sung thêm là số tiền dư để mua xe khác ( ít nhất cũng trên 300tr ...bỏ ngân hàng , mỗi tháng cũng có được 2.4tr ....số dư đó thừa sức đổ xăng chạy xả cửa luôn.....do đó trước đây em đi TP toàn từ 16 - 22L/100km ko vẫn cười tươi vì chạy em nó ko bị mỗi lưng , ngồi rộng thoải mái.......sau này khi em đi chơi xa Bà Cả nhà em có nhắc đến là đi Pre chơi xa ko thấy mệt, còn sedan thì đi ngộp hơn , chật quá ,..... chắc phải làm công tác tư tưởng lại cho Bà Cả để rước 1 em 9x về chơi tiếp mới được ..... xe Pre thì em có nguồn nhiều nhưng chưa thuyết phục xong Bà Cả để rước em nó về thôi
He.....he.....Bác an tâm đi , Bác là gần nhà em nhất ( trừ Bác Sondakao888 ko biết quậy xe :):):):) ) nên em mà chơi với Pre là qua học hỏi kinh nghiệm của Bác & Bác Tâm là cái chắc luôn.....Biết đâu qua lễ 30/4 em lại tiển em Genesic về nhà chồng mới xong kiếm 1 pre ko chừng
Bác lấy nick em chơi là hợp luôn á!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
nguoiphutinh nói:
tieuho123 nói:
Xedaumalai nói:
tieuho123 nói:
tamtany nói:
ddtuyen nói:
Bác lấy nick em chơi là hợp luôn á!
Hôm bữa em có gợi ý xin cái nick của Bác rồi mà Bác ko cho
vì em thấy Bác quá chung tình sao cầm cái nick .....còn em thì ngược lại chẳng em nào trụ quá được 6 tháng , có em lấy về đi ko hợp .....phải chia tay gấp luôn ....... :):):):):):):)