Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Re:NƠI ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN FFC: DANH SÁCH & NỘI QUY 2009

thachtrans nói:
cam on bac toi se co gang thu xep co gi toi dth lien lac voi bac nhe thanks bac nhieu co phai bac ctac o ptsc ? Rat mong gap bac cung tat ca thanh vien FFC

Bác Phan hiện công tác ở PTSC đó Bác, có gì ngày họp mặt chi hội gặp gỡ cũng không muộn. kính Bác !!

Tập Lái
12/10/11
7
0
0

hĩ cuoi thang nay ve phan thiet ruot vo ca ve lai sai gon,hen cac bac dip khac

Tập Lái
12/10/11
7
0
0

Xin loi em khong viet co dau duoc vi dung may tinh bang,mong cac bac thong cam bo qua cho em.
Cho em xin so phone cua truong nhom hay pho nhom de em lay logo Ffc,hay cac bac nhan tin chi e de em toi lay nhe.
Day la so phone cua em: 0972 80 6789,
Muon tham gia offline o quan La gan nha,hix,hom do phai di Phan thiet ruot vo va con ve Sai gon lai.

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

stevekhanh nói:
Xin loi em khong viet co dau duoc vi dung may tinh bang,mong cac bac thong cam bo qua cho em.
Cho em xin so phone cua truong nhom hay pho nhom de em lay logo Ffc,hay cac bac nhan tin chi e de em toi lay nhe.
Muon tham gia offline o quan La gan nha,hix,hom do phai di Phan thiet ruot vo va con ve Sai gon lai.
Bác có thể lấy logo FFC tại chỗ của em: ngã tư NTMK - Mạc Đĩnh Chi hoặc offline gặp HT, HP nào cũng được ạ.
Em mới gọi cho bác.

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

huynhnhatminh nói:
stevekhanh nói:
Bác có thể lấy logo FFC tại chỗ của em: ngã tư NTMK - Mạc Đĩnh Chi hoặc offline gặp HT, HP nào cũng được ạ.
Em mới gọi cho bác.

Bữa off nhớ cho em 1 cái logo FFC nhe bác, về khè bác dangthu chơi.:D

Hạng D
12/9/09
3.760
3.260
113
49
PTSC - HCMC

huyluong nói:
huynhnhatminh nói:
stevekhanh nói:
Em mới gọi cho bác.

Bữa off nhớ cho em 1 cái logo FFC nhe bác, về khè bác dangthu chơi.:D
Biết đâu bác Dangthu lại có trước Bác thì sao nào :D:D

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Em đã khoá thớt điểm quân rồi để lọc lại danh sách, đồng thời kết hợp với các thành viên mới đăng ký. Thành viên mới đăng ký gần đây chúng em xem như là gia nhập FFC mặc dù không điểm quân, vì mục đích việc điểm quân là rà soát lại các thành viên "lâu năm" nhưng không (muốn) hoạt động trong chi hội "một thời gian dài".

Cám ơn các bác đã hỗ trợ rất nhiệt tình ạ, FFC luôn đoàn kết và "mạnh"

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

huynhnhatminh nói:
Em đã khoá thớt điểm quân rồi để lọc lại danh sách, đồng thời kết hợp với các thành viên mới đăng ký. Thành viên mới đăng ký gần đây chúng em xem như là gia nhập FFC mặc dù không điểm quân, vì mục đích việc điểm quân là rà soát lại các thành viên "lâu năm" nhưng không (muốn) hoạt động trong chi hội "một thời gian dài".

Cám ơn các bác đã hỗ trợ rất nhiệt tình ạ, FFC luôn đoàn kết và "mạnh"
Danh sách mới sẽ gồm 2 phần : 1/ danh sách Thành viên kỳ cựu vì lý do riêng mà ít/không tham gia trong thời gian dài; 2/Thành viên đã FFC trong thớt điểm quân và các thành viên mới dù ko FFC nhưng vừa gia nhập.
Việc này cũng nhằm điểm lại sự hoạt động và tinh thần, nhiệt huyết tham gia cùng FFC của từng thành viên.
FFC ta có bề dày truyền thống và là Mem tâm huyết của FFC luôn muốn phát huy. Các Mem kỳ cựu vì lý do riêng/gia đình/côngviệc hay cũng có thể bởi góc nhìn nào đó hiện tại chưa sóng hành cùng FFC hiện tại. Rất mong các thành viên FFC kỳ cựu vẫn luôn là rường cột của FFC.

Hạng C
19/5/11
584
8
18
NƠI NÀO ZDUI MÌNH TỚI

civic1999 nói:
các bác nui cho e xin 1chân đăng ký với nhe
nick name: civic1999
xe: ford escape 3.0 ( màu đỏ ) đời 2003
số fone of e nè mấy bác: 0908.31.36.34
e hổng biết uống rượu cho e xin kiếu khoản đó bằng thứ khác được k0 các bác,cho e xin 1 bộ logo hội ffc lun nhe bác
địa chỉ:182 nguyễn văn nghi f5 quận gò vấp.
họ & tên:Trần Hữu Lộc

-Chào Bác Vậy Em có chiến hữu rồi ,thế thì bữa nào Em và Bác đi "thứ khác " nha Bác !!!!!

Hạng D
12/9/09
3.760
3.260
113
49
PTSC - HCMC

lightingart nói:
civic1999 nói:
các bác nui cho e xin 1chân đăng ký với nhe
nick name: civic1999
xe: ford escape 3.0 ( màu đỏ ) đời 2003
số fone of e nè mấy bác: 0908.31.36.34
e hổng biết uống rượu cho e xin kiếu khoản đó bằng thứ khác được k0 các bác,cho e xin 1 bộ logo hội ffc lun nhe bác
địa chỉ:182 nguyễn văn nghi f5 quận gò vấp.
họ & tên:Trần Hữu Lộc

-Chào Bác Vậy Em có chiến hữu rồi ,thế thì bữa nào Em và Bác đi "thứ khác " nha Bác !!!!!
Hơ hơ, bác này gần nhà em :D:D

Status
Không mở trả lời sau này.