Hạng B1
27/9/12
87
98
33
Cứ 2 tuần em lại cho nhóc con đi tắm biển VT. nhưng từ hôm tết đến nay do bận quá em chưa đi lần nào. Bác chủ tịch cho biết thêm thông tin chi tiết để em ra gặp các bác tại VT.
Em ở Biên Hòa, nên em sẽ gặp các bác ở VT chứ không đi chung được. Bác cho biết lịch trình, ngày giờ, địa điểm ăn chơi dự kiến để em ra hội ngộ cùng các bác. Em nghỉ nhiều anh em khác cũng cần biết thông tin này.
Chiều nay, có off cafe của hội FFC các bác cứ bàn bạc rồi thống báo cho mọi người nhé.
Em đợi các bác ở VT.

Hạng B1
27/9/12
87
98
33
Mấy bác làm thơ ác quá. Các mợ vô đây đọc được là coi như xong luôn, lúc đó là khỏi đi đâu luôn nhé. cái vụ đó ở VT rất phát triển vì để phục vụ bọn dầu khí thừa tiền mà. Khi nào ra tới nơi đi rồi tính vì ở lại qua đêm mà.

Hạng D
12/9/09
3.760
3.260
113
49
PTSC - HCMC
NGOCHV nói:
Mấy bác làm thơ ác quá. Các mợ vô đây đọc được là coi như xong luôn, lúc đó là khỏi đi đâu luôn nhé. cái vụ đó ở VT rất phát triển vì để phục vụ <span style=""color: #ff0000;"">bọn dầu khí thừa tiền</span> mà. Khi nào ra tới nơi đi rồi tính vì ở lại qua đêm mà.
Ôi em lạy Bác, bọn em sắp chết đói đây chứ thừa tiền gì Bác :(

Hạng D
24/3/09
1.044
1
38
34
TP Vũng Tàu
Nhận đc cuộc gọi khuẩn của chủ tịch e lật đật hỏi phòng thì đc báo giá như sau :cool: :

1. Phòng 1 giường đôi hay 2 giường đơn dành cho 2L giá 1.200.000 đ (loại A).
2. Phòng 1 giường đôi và 1 giường đơn hay 2 giường đơn dành cho 2L giá 1.400.000 đ (loại B).
3. Phòng 1 giường đôi và 1 giường đơn dành cho 2 người dành giá 1.800.000 đ (loại C).
4. Phòng VIP bao gồm phòng khách, 2 giường đôi hay 1 đôi 1 đơn giá 2.400.000 đ.

Các phòng loại B, C và Vip thì view hướng biển nên giá mắc hơn xíu nhé các bác. Đây là mức giá công bố của ks Kỳ Hoà mà e nhận đc chưa ăn tiền cò :D. Vì e thân thiết với chủ ks chút xíu (ko nói vì sao thân đâu :D) nên mức giá trên sẽ đc giảm thêm 30% cho tất cả các loại phòng (ngày thường giảm tới 40%;)). Bác nào đi có F1 chú ý là khi nhận phòng tại sảnh ks đừng để F1 vào vì sẽ tính thêm phụ thu 200k/người, các bác cứ báo lấy phòng 2L nhưng khi nhận phòng rồi đưa F1 vào sẽ ko sao hết nhé!. Giường đơn ở đây có thể cho 2F1 ngủ với nhau đc nhé các bác vì là loại giường 1m6.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
21/9/12
89
0
6
36
phanptsc nói:
NGOCHV nói:
Mấy bác làm thơ ác quá. Các mợ vô đây đọc được là coi như xong luôn, lúc đó là khỏi đi đâu luôn nhé. cái vụ đó ở VT rất phát triển vì để phục vụ <span style=""color: #ff0000;"">bọn dầu khí thừa tiền</span> mà. Khi nào ra tới nơi đi rồi tính vì ở lại qua đêm mà.
Ôi em lạy Bác, bọn em sắp chết đói đây chứ thừa tiền gì Bác :(
Bác Phan mà đói nữa thì bọn e đi ăn mày lun goy....:(:(:(:(

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
CHƯƠNG TRÌNH “OFF VŨNG TÀU – KẾT NẠP THÀNH VIÊN MỚI”

Thứ 7, ngày 23/03/2013:
  • 6:00 đến 6:30 sáng: tập trung tại trạm dừng chân bò sữa Long Thành
  • 7:00: khởi hành ra Vũng Tàu tắm biển
  • 12:00: Ăn trưa
  • 13:00: Nhận phòng tại khác sạn Kỳ Hòa
  • 13:00 đến 18:00: nghỉ nghơi, sinh hoạt tự do
  • 18:00: Ăn tối và sinh hoạt vui chơi Gala đốt lửa trại ra mắt thành viên mới
Chủ nhật, ngày 24/03/2013:
  • Ưu tiên cho một số bác ngủ nướng, số còn lại…..
  • Tắm biển sớm, ngắm bình minh, nhặt ốc, đá lon…vv…đến 6:30: ăn sáng tại khách sạn
  • Tiếp tục tắm biển, phơi nắng, đá banh, ngắm…..........cảnh
  • 11:00: Chuẩn bị về khách sạn trả phòng, ăn trưa
  • 14:00: tập kết lên đường (bác nào có nhu cầu thì sẽ ghé mua hải sản về cho gia đình)
  • 15:00: ghé đặc sản bánh canh Bà Rịa (mặc dù cũng còn no nhưng bác nào có nhu cầu thì vẫn có thể nạp tiếp)
  • Kết thúc chuyến đi.
Khác sạn Kỳ Hòa do bác QuocBang phụ trách
Gala đốt lửa trại do bác Hunghse phụ trách
Chi phí: như thông lệ, khách sạn thì các bác tự thanh toán, chi phí ăn uống vui chơi do quốc vương Campuchia tài trợ tùy theo chương trình các bác tham gia (Nam: 100%; nữ và trẻ em trên 12t: 50%)

Các bác thành viên mới đã đăng ký member cố gắng sắp xếp thời gian để ra mắt cùng các thành viên nhé!
  1. Hunghse
  2. Phongpijco
  3. Mr.Ford
  4. Siennahat
  5. Shinichi2303
  6. Vatico
  7. Tuanplieku
  8. NgocHV
Thể lệ như trong nội quy: 1 Chivas18

Hạng B2
29/8/12
191
20
18
Oà, welcome các bác FFC xuống Vũng Tàu.
Khách sạn Kỳ Hoà ở đường Trần Phú hơi xa Trung tâm, các bác có nhu cầu "hải sản tươi sống" đi hơi xa đấy :D:D:D.