Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu
Re:Open-Offline trưa thứ 4, 10/6 cùng gia đình Bác DAI NGU

Em, sau 5,6 tăng off cùng gia đình bác DAI NGU hôm qua thì hụt hơi, 11h trưa nay mới ngóc đầu dậy được, thấy cuộc gọi lỡ của bác DAI NGU lúc 10h19 phút. Em gọi lại thì cả nhà đã lên đường rời Hà Nội rồi.:(

Lời chào được gửi lại qua em tới toàn thể members XNL Hà nội cùng biết bao tình cảm và những kỉ niệm đẹp đẽ được giữ lại trong lòng gia đình bác ấy, em và các bác! Người đến, và ra đi...Hạt mầm tình cảm thân thiết được gieo và xin đâm chồi nảy lộc. Xin cho nó được xanh tươi và ra hoa kết trái, sống mãi theo thời gian!

Xin cảm ơn tất cả các bác đã dõi theo cuộc hành trình này ạ! Và xin chờ đón những hình ảnh sẽ được bác DAI NGU post lên sau khi từ Nha trang về lại Saigon các bác nhé!

Chúc cho đường về bác DAI vững tay lái, cho cả nhà mạnh khoẻ và bình an!

Best regards!

HL

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Tinh thần XNL bất diệt. Mượn thớt của HL để hô khẩu hiệu 1 tí. Thực ra câu này không nói ra thì ai cũng biết :D. Hẹn ngày 5/7

Hạng F
13/1/06
12.137
2.100
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Xin chúc gia đình bác DAI NGU hoàn thành tốt đẹp chuyến xuyên Việt này nhé!Mong tin và hình ảnh về chuyến đi khá dài này của bác!:)

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53

Vâng! Tinh thần XNL đây ạ...
Hôm nay từ Hà nội về Cửa Lò em phải dừng lại hơn 1h để 'trị thương' bởi dư âm hôm qua để lại!!!
Offline chào đón gia đình Bác DAI NGU xuyên Việt

Hạng C
14/4/08
609
7
0

bác Đại cần có 1h để trị thương còn e thì nguyên ngày hôm sau..chắc phải luyện tập thêm món này để xiên con vịt mới được..:D:D:D

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Được (bị) OS Hà Nội đón tiếp thì chỉ sợ không có sức. XNL Hà Nội may mà không đi buổi trưa đấy (trừ HL ra-nhưng mà uống ít), không có thì hôm sau khỏi đi làm. Các bác lại còn lê là vỉa hè ban đêm nữa, thật đáng nể